Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (May 25, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ ፈጣም ቅርንጫፍ ለአቶ አንሙት የኔነህ እና ለወ/ሮ ገነት ጥሩነህ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን በአማራ ክልል በአዊ ዞን ቲሊሊ ከተማ በካርታ
ፀደይ ባንክ አ.ማ ፈጣም ቅርንጫፍ የቦታው ስፋት በካ/ሜ 250 ካ/ሜ የሆነ መኖሪያ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (May 25, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/ባዳዲ/0219/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተለዉን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት በሐራጅ ይሸጣል
Addis Zemen (May 26, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ መለያ ቁጥር DBE/NCB/CGPSD/02/2026 የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ከዚህ በፊት መለያ ቁጥር DBE/NCB/CGPSD/01/2026 ዝግ ጨረታ አውጥቶ የነበረ ሲሆን ነገር ግን በድጋሚ ግልጽ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ የጋርመንት ማሽኖች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 26, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ /ባለመብት ጌታነህ ጉርሜሳ እና በፍ/ባለዕዳ ወንደወሰን ሙሉነህ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁ/15568 በ16/4/2018ዓም እና
ሮሆቦት የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Justice፡ Procurement of Hotel Services
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8c72351d-9ad3-4286-b0e6-935610b048f1/open Lot Information
The Sidama Regional State Cooperative Development Agency is Seeking Legally Registered and Qualified Contractors (BC/GC-3 and Above) for the Construction of a Modern Agro Input and Output Warehouse and Storage Facility in Shebedino Woreda, Sidama Region.
Addis Zemen (Jul 28, 2026) INVITATION FOR BID Procurement Reference No. ET-SR FSRP-545842-CW-RFB Sidama Regional State Cooperative Development Agency, hereby
በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ የህዝብ ማመላለሻ አውቶብስ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) ብሔራዊ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡- አግጨ /008/ኦኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1.በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2
Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise is Inviting Interested and Eligible Bidders for the Purchase of Trellix Antivirus License Renewals for VDI Users and Servers.
Addis Zemen (Jul 28, 2026) Invitation to Bidders TENDER NO: ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02558 ETHIOPIAN SHIPPING AND LOGISTICS WOULD LIKE TO INVITE INTERESTED
The Oromia Water and Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply and Installation of Solar PV Systems for Existing Water Schemes that Ceased Operations Due to Fuel Costs and Fluctuations.
Ethiopian Herald (Jul 28, 2026) INVITATION FOR BIDS Project: One WaSH National Program phase II (OWNP-CWA Phase II) Contract Title:
የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት፡- ለግቢ ውስጥ መድኃኒቶች እና የህክምና
የቴፒ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 ዓ.ም. ለሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የህክምና መገልገያ መሳርያዎችንና አንስቴዥያ ማሽን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቴፒ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 ዓ.ም ለሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የህክምና መገልገያ መሳርያዎችንና አንስቴዥያ ማሽን
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7116a40e-5917-4cf1-ba2e-d8d02803f77c/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/50b45abd-608c-4396-9c49-cfdf4b0b85ec/open Lot Information