Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 31, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር፡- 022/2018 አሐዱ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣንና ውክልና መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪው ስም
አሐዱ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 31, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ፤ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉን ከዚህ በታች የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/02 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት
ሕብረት ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን በግልጽ ሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ይሸጣል
Addis Zemen (Jun 01, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 55/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን እንዲሁም ንብረቶችን
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን እንዲሁም ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 01, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number RE-BID AB-37-2025/26. 1. Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply and
Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Items.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Wollega University በ2018 በጀት ዓመት ለወለጋ ዩነቨርሲቲ አገልግሎት የሚዉል 2ኛ ዙር የመኪና ጎማ ግዥ ግልጽ ጨረታ
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3518f1b6-2e66-47b4-a2cc-5dc2ebd88d3e/open
በማእከላዊ ኢትዮጵያ ክልል በጉራጌ ዞን በገ/ጉ/ወ/ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለወረዳው ው/ማ/ኢ/ጽ/ቤት በመደበኛ በጀት ለኦቼ ና አንቀዲን ቀበሌ ገርጋራ ምንጭ ግንባታ ስራ፣ የ 50 ሜትር ኩብ ውሃ ማጠራቀሚያ ገንዳ፣ የቱቦ መደገፊያ እና ፊቲንግ መቆጣጠሪያ ስራዎችን ለመስራት በግልጽ ጫረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ሀገር አቀፍግልፅ ጨረታ ማስታወቂያመለያ ቁጥር GGWW/013/2018 በማእከላዊ ኢትዮጵያ ክልል በጉራጌ ዞን በገ/ጉ/ወ/ወረዳ
Hawassa University Lot – 363 Purchase Requisition for Noug Seed Cake, Maize Grain & Wheat Bran.
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5d512eeb-31bc-402a-850f-aaad83f19e2a/open Lot Information
Ministry of Revenue Mor East Procurement of Spare Parts 50
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/05ec7520-67d9-4b22-acb1-066432d623b8/open Lot Information
Alert Comprhensive Specialized Hospital Purchase of Medical Supplies T
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/77e167c3-ac9f-4c6a-9d6b-187dcd4d0511/open Lot Information
Ministry of Defense Procurement of Different Medicine Privet 1
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e84dc5b6-a1cc-4812-a195-26a7d370852c/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Car Tyre (27347)
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7235aaa1-d318-4010-b2e1-db45d55b5253/open Lot Information
Armauer Hansen Research Institute: * Purchase of Battery
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/745d19fa-e1dd-49ce-ba6c-4cb8523ad640/open Lot Information
Dilla University: የመማር ማስተማር የትምህርትመረጃ መሳሪያዎች ግዥ
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/00f207e4-e948-4cef-8428-c175e8cb583d/open Lot Information