Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 31, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/038/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 31, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ከዚህ በታች ስማቸው ለተገለጻው ተበዳሪ ያበደረውን የብድር ገንዘብ በብድር ውሉ መሠረት ስላልተከፈለ ባንኩ በአዋጅ ቁጥር
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪው የብድር እዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል
Reporter (May 31, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉንና በሰንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 31, 2026) Re-Invitation for Bid- urgent DEC a National CSO established in 2007, re-registered in May 2019 as per the new Authority for CSO Proclamation by the Ethiopian
Development Expertise Center (DEC) Wants to Purchase and Have Delivered a Massive Supply of Eucalyptus Poles to Build Emergency Shelters for Newly Arrived South Sudanese Refugees.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል በአሪ ዞን የጂንካ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ የመማሪያ ክፍልና ቢሮ ግንባታን፣ በግንባታ መስክ የተሰማሩ ሕጋዊ ተጫራቾችን በብሔራዊ ግልጽ ጨረታ የግ ዘዴ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል በአሪ ዞን የጂንካ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ የመማሪያ ክፍልና ቢሮ ግንባታን፣
Hawassa University: Procurement of First Class Refreshment & Buffet Lunch
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/32db8867-4856-49ed-85c8-f9de362414a8/open Lot Information
የኮንደሚኒየም ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶያዜ ጎዳና እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ተስፋዬ ጋዲሳ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ከልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ቋሚና አላቂ የጽህፈት መሳሪያ ግዥ፣ ኤሌክትሮኒክስና ተጓዳኝ ዕቃዎች ግዥ፣ ሞተር ሳይክል ግዥ እና ፈርኒቸር ደስክ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 02/ 2018 የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ከልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ 2018
በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት የካቲት 26 ቀን 2018 ዓ.ም ያወጣውን የጨረታ ማስታወቂያ ላይ ማስተካከያ አድርጎበታል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ማረሚያ የካቲት 26 ቀን 2018 ዓ.ም አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 39 በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና
Afar Pastoralist Development Association (APDA) Invites Bids for the Supply of Human Medicine and Equipment for Rural Health Centers in the Afar Region, Project Number A-ETH-2024-3030.
The Reporter (Mar 07, 2026) BID INVITATION Afar Pastoralist Development Association (APDA) in cooperation with Bread for the World (BftW)
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን፣ ግንባታና ማማከር ድርጅት የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን (ዳብል ካፕ ፒክ አፕ 4wd፤ ላንድ ክሩዘር እና ዳምትራክ 16m3) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የተለያዩ ተሽከርካሪዎች ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር የኮ/ዲ/ግ/ማ/ድ/ግ/ጨ/ቁ 13/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደደር
The Dire Dawa Administration Agriculture Water, Mine & Energy Office Invites Sealed Bids for the Supply of Water Construction Materials.
Addis Zemen (Mar 07, 2026) INVITATION FOR BIDS Dire Dawa Administration Agriculture Water, Mine & Energy Office The Employer, Dire
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን፣ ግንባታና ማማከር ድርጅት የተለያዩ የኮንስትራክሽን ማሽነሪዎች (wheel Drive Excavator፤ Chain Drive Excavator እና ሎደር በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የኮንስትራክሽን ማሽነሪዎች ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር የኮ/ዲ/ግ/ማ/ድ/ግ/ጨ/ቁ 12/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር