Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 29, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 36/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችና ተሽከርካሪዎች የሞተርሳይክል እና

በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 29, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢ ፕድ 022/2018 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት የዲጂታል ሚዲያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም፤

የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት የዲጂታል ሚዲያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Government (May 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c71fd00d-9e98-4f39-b4b6-8846be8251bd/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Machinery” Procurement Reference No:

Borana Universty Would Like to Procure Diesel Generator

Government (May 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a0ec750b-5b28-4d55-99ee-5a1c2352f521/open Invitation to Bid “Procurement of Tyre” Procurement Reference No: WU-NCB-G-0162-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market Type:

Wollo University: Procurement of Tyre

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

EthSwitch Share Company, Which is the Owner and Operator of the National E-payment Switch of Ethiopia, Invites Bids from Interested and Eligible Bidders (agency) for the Procurement of the Supply, Install, And Commission Of Jet Fans & Fresh Air Supply Fan, Fire Alarm System Maintenance & Installation, Aluminum Cladding Maintenance Work & Design, Supply And Installation Of Duct System

ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ

Tsehay Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible Bidders for the Procurement of Various IT Equipment and Office Furniture Items

Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Ref. No. TB/004/2026-27 Tsehay Bank would like to invite sealed

በቂርቆስ ክፍለ ከተማ የብሔራዊ ቅድመ አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ የደንብ ልብስ፣ የስፖርት መምህራን ትጥቅ፣ አላቂ የትምህርት ዕቃዎች፣ አላቂ የቢሮ እቃዎች እና የቢሮ ፈርኒቸሮች፣ የልብስ ስፌት፣ ልዩ ልዩ ጥገና እና የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት 15000ሊትር የሚይዝ የውሃ ታንከር የመሥራት፣ በተሽከርካሪ ሻንሲ ላይ የመጫንና የመግጠም አገልግሎት ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 2/2019 የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት 15000ሊትር የሚይዝ የውሃ ታንከር የመሥራት፣ በተሽከርካሪ ሻንሲ ላይ

Amhara Bank S.C. Invites All Interested Eligible Bidders to Rapid7 Insight VM (IVM) Software License Renewal

Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to Local Competitive Bid (LCB) Re-Tender Bid Reference No ABa/PFMD/LCB/023/2026 (1) The bank invites all

Development Expertise Center (DEC) Wants to Procure a Motorcycle for the Structured Pedagogy for Enhanced Learning and Life (SPELL) Project Which is Supported Though by Luminous Fund and Implemented in Oromia Region, Southwest Shewa and Jimma Zones in Four Targeted Districts

ትራኮን ትሬዲንግ ኃ.የተ.የግል ማህበር ፒያሳ ለሚገኘዉ ሳይታችን ከቁፋሮ ስራ በፊት የኮንክሪት ፓይል ሾሪንግ የሚሰራ ድርጅት አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) ትራኮን ትሬዲንግ ኃ.የተ.የግል ማህበር የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ት/ት/ግዥ092/2018 ኩባንያችን ትራኮን ትሬዲንግ ኃ.የተ.የግል ማህበር ፒያሳ ለሚገኘዉ ሳይታችን

Dashen Bank Invites Eligible and Interested Bidders for the Procurement of the Different Services and Works

Reporter (Aug 02, 2026), Fortune (Aug 02, 2026) CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested