Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 03, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ነብዩ አወቀ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወንደወሰን ውብሸት መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/203227 በቀን17/0/2017ዓ/ም በኮ/መ/ቁ/
ስፋቱ 133.8 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jun 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሸያጭማስታወቂያ የፍ/ባለመብት የኦሮሚያ ግብርና ህ/ሥ/ማህበራት ፌዴሬሽን እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ዙለይካ ማህሙድ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ ቁጥር/205007
የኮስሞቲክስ የሐራጅ ሸያጭ ማስታወቂያ
Government (Jun 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/abfc558e-219c-47c9-a223-5b27ae1f45be/open Invitation to Bid Procurement of Sanitary Items Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0612-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Procurement of Sanitary Items: Procurement of Sanitary Items
Reporter (May 31, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ፣ ቁጥር 002/2018 ንስር ማይክሮ ፋይናንስ ኢንስትቲዩሽን አ.ማ ቀጥለው የተዘረዘሩትን ለብድር አመላለስ በዋስትና የያዛቸውን ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ
ንስር ማይክሮ ፋይናንስ ኢንስትቲዩሽን አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ እንዲሁም የጨረታ ማስተካከያ ማድረግ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Akaki Kality Sub City Design and Construction Works Office Invites Bids for the Supply and Fixing of Standard Lifts and Generators for Health Centers in Gelan and Saris Woredas.
Addis Zemen (Mar 10, 2026) INVITATION FOR BID BID REFERENCE NO.0007/2018 Akaki Kality Sub City Design and Construction Works Office
በደ/ምዕ/ኢት/ያ/ሕ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለኮንታ ዞን አስተዳደር ጽ/ቤት አገልግሎት የሚውል እቃዎችን ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በደ/ምዕ/ኢት/ያ/ሕ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለኮንታዞን አስተዳደር ጽ/ቤት አገልግሎት የሚውል በሎት1 ለሞዴል
የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግሰት ቴክኒክና ሙያ ስልጠና ቢሮ ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ የጽሕፈት መሣሪያ፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ለልብስ ስፌት ማሰልጠኛ የሚያገለግሉ ዕቃዎች እና ጄነሬተር አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001 የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግሰት ቴክኒክና ሙያ ስልጠና ቢሮ ለቢሮው አገልግሎት
በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የባሌ ሮቤ ሪጅን የሮቤ ቁ.1 አገልግሎት ማዕከላት የቢሮ ማስዋብ ስራ አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር EEU/B/R/R/NCB/-003/2018 በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የባሌ ሮቤ ሪጅን የሮቤ ቁ.1 አገልግሎት ማዕከላት የቢሮ
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d0744557-7d11-40b2-ab95-d1a37388f0b7/open Lot Information
Adama Science and Technology University: Procurement of External Hard Disc
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a094a29e-b89d-4c20-8eef-e5bb65c5d38d/open Lot Information
Armauer Hansen Research Institute: Procurement of Dehumidifier Spec
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4c2e78bf-e9a8-49bf-9bf9-d315d171f88b/open Lot Information
Adama Science and Technology University፡ Procurement of High Back Mesh Office Chair
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f75fefb2-8836-4da8-8d64-5de38bc535ac/open Lot Information
ፌዴራል የሥነ ምግባር እና የፀረ ሙስና ኮሚሽን የማይካ መስታወት ተጣጣፊ በር እና የመስታወት በር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/92edec4d-d5a0-4970-8793-d74c8aa1fb4e/open Lot Information