Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/66c0ca64-a32d-43e9-8cee-c5545b21c529/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0144-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/S/08/2018 Procurement Information Procurement Type:
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን በአዲስ አበባ ከተማ የባለ አምስት ኮኮብ ሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Jun 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f7859065-d2e0-4099-bfe3-d9e750d13210/open Invitation to Bid Procurement of Spare Parts Procurement Reference No: EFDA-NCB-G-0042-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Ethiopian Food and Drug Authority: Procurement of Spare Parts
Government (Jun 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “LINK” Invitation to Bid የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ Procurement Reference No: WU-NCB-G-0065-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category: Goods Market
ወሎ ዩኒቨርስቲ: የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Jun 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b33f3a3d-32aa-4e33-8523-9b9feb97514c/open Reference Number: WU-NCB-G-0065-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: TCC-NBC-G-0053-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
ወሎ ዩኒቨርስቲ: የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ (ወ/ዩ/ ልዕለ ህክምና ካምፓሰ) መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Wolkite University፡ Procurement of Furniture
Government (Sep 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f99d5a2f-c27a-41f4-92b8-b4300a881178/open Lot Information
አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት የአውቶቡስ ጎማ እና የአውቶቡስ ባትሪ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የግዥ ዘዴ
The Ministry of Irrigation and Lowlands (MILLS), Funded by the World Bank, is Requesting Expressions of Interest (EOI) from Eligible Consulting Firms to Undertake an Independent Procurement Audit of the Lowlands Livelihood Resilience Project, Phase Two (LLRP II).
Ethiopian Herald (Sep 05, 2026) REQUEST OF EXPRESSIONS OF INTEREST (CONSULTING SERVICES-FIRMS SELECTION) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia
በጉለሌ ክ/ከ/ወረዳ-1 ፋ/ጽ/ቤት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ዕቃዎችን ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ጉ/ክ/ከ/ወ‐1ፋ/012/2018 በጉለሌ ክ/ከ/ወረዳ-1 ፋ/ጽ/ቤት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል ሀ.አላቂ የቢሮ ዕቃዎች ለ.
በለሚ ኩራ ክ/ከተማ አስተዳደር ኢትዮ ቻይና ወዳጅነት የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት የ2019 ዓ/ም በጀት አመት እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በለሚ ኩራ ክ/ከተማ አስተዳደር ኢትዮቻይና ወዳጅነት የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት የ2019 ዓ/ም በጀት አመት የ1ኛ
በለሚ ኩራ ከፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 04 የካ ቦሌ ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በለሚ ኩራ ከፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 04 የካ ቦሌ ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የ2019
የኢትዮጵያ ብሮድካስቲንግ ኮርፖሬሽን ድርጅቱ ሲጠቀምባቸው የነበሩ የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶች እና የተሽከርካሪ መለዋወጫ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) የጨረታ ማታስወቂያ የኢትዮጵያ ብሮድካስቲንግ ኮርፖሬሽን ከዚህ በታች የተዘረዘሩ ድርጅቱ ሲጠቀምባቸው የነበሩ የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶች እና
በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 07 አስተዳደር ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የግብዓት ግዥ በግልጽ ጨረታ ሕጋዊ ተጫራቾች አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Sep 05, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 07 አስተዳደር ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት 1ኛ ዙር የግብዓት
በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዚያት የጉምሩክ ሥነ-ሥርዓት ባለመፈጸሙ ምክንያት እና በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስና የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች ሞባይሎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችና ጌጣጌጥ እና አካላት፤ አልባሳት፣ ጫማዎች፣ ጊርቦክስ እና ሌሎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ እና በሃራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 05, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የአ/አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና የሃራጅ ጨረታ ቁጥር