Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ልዩ ማይክሮፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 626/2001፣97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ለብድር በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች ዝርዝር ሁኔታቸው የተገለፀውን
ልዩ ማይክሮፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ.ማ. ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ብሩክ ታደሰ እና የፍ/ባለዕዳ ጌታነህ ታደሰ መካከል ስላለው የፍርድ አፈፃፀም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር 105401 በ4/07/2017 ዓ/ም
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jun 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ተዘራሽ ንጉሴ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ብዙነሽ ንጉሴ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/189810 በ26/5/2017
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Ethiopian Herald (Jun 03, 2026) RE-INVITATION INTERNATONAL TENDER No.05/2026 Berhanena Selam Printing Enterprise invites international all eligible bidders for the supply of the following for the supply of PRINTING MACHINERIES.
Berhanena Selam Printing Enterprise Invites International All Eligible Bidders for the Supply of PRINTING MACHINERIES
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Defense: Procurement of ለዲያሌሲስ ማሽን አገልግሎት የሚውል Gigra-Chemical P3 Oxonia Chemical
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f8082d7c-a6ac-42e0-ba9d-ce714d9e884a/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Mobile Phone
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a5880165-e837-497b-ae6a-59e4c1d0486e/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Bolt with NUT and Compressor Solenoid Valve
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9a242cf2-d065-4dc3-aa2e-2231af379191/open Lot Information
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት መስተዳድር የቢሾፍቱ ከተማ ልዩ 1ኛ ደረጃ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ለ2018 በጀት የሰራተኛ ደንብ ልብስ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት መስተዳድር የቢሾፍቱ ከተማ ልዩ 1ኛ ደረጃ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት
የዋሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የዋሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሰረት
በየካ ክ/ከተማ የካ ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት መገልገያ የሚውሉ የመድሀኒትና ሪኤጀንቶች፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ህትመት፣ የቢሮ ዕቃዎች፣ የፅህፈት ዕቃዎች፣ ደንብ ልብስና ፅዳት ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ተጫራቾችን መጋበዝ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የ4ኛ ዙር ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በየካ ክ/ከተማ የካ ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት መገልገያ የሚውሉ
በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት ማረሚያ ቤቶች አስ/ር ኮሚሽን የስልጤ ዞን የወራቤ ማረሚያ ተቋም በ2018 በጀት ዓመት በህግ ጥላ ስር ለሚገኙ የህግ ታራሚዎች ለምግብ አገልግሎት የሚሆን ግብአቶችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለ2ኛ ዙር የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 03/2018 በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት ማረሚያ ቤቶች አስ/ር
በባሌ ዞን የሲናና ግብርና ምርምር ማዕከል ለምግብና ለፋብሪካ የሚውሉ የተለያዩ የፓስታ እና የማካሮኒ እና የዳቦ ስንዴ ዝርያ ዓይነቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለአንደኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 01/213/2018 በባሌ ዞን የሲናና ግብርና ምርምር ማዕከል በ2017 በጋ
የኢትዮጵያ መድን ድርጅት ያገለገሉ የኤሌክትሪክ እና ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኢጽ/ግንአዳ/017/2018 የኢትዮጵያ መድን ድርጅት በአዋጅ ቁጥር 1090/2010 እና በሚኒስተሮች ደንብ