Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jun 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/032/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992  በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች  በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪ ስም

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

ሪፕል ኢፈክት ኢትዮጵያ ከስታር ባክስ ፋዉንዴሽን (Starbucks Foundation) ጋር በመተባበር በሲዳማ ክልል ምስራቃዊ ሲዳማ ዞን በንሳ ወረዳ የሚገኙ አነሰተኛ የመሬት ይዞታ ያላቸው ሴት አርሶ አደሮችን አቅም ማጎልበት (Resilient and Empowered Women and Girls Project) ለተባለዉ ፕሮጀክት ለተጠቃሚ አርሶ አደሮች የሚሆን የሽግግር የንብ ቄፎ(Transitional Top Bar Hive) ህጋዊ ፈቃድ ካላቸውና በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ በ14/2018 ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ

የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 03, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ የውብፀሀይ አፈወርቅ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወንድወሰን አፈወርቅ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/96322 በ6/02/2017

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ዓባይ ጋርመንት አክሲዮን ማህበር የ2018 ዓ.ም. ሂሳብ ለማስመርመር (ኦዲት) ማስደረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) ማስታወቂያ እንደሚታወቀው ድርጅታችን መንግስታዊ ያልሆነ ድርጅት ሲሆን የድርጅታችንን የ2018ዓ.ም ሂሳብ ለማስመርመር (ኦዲት) ማስደረግ ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም

በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ-ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ የተለያዩ የሥልጠና ዕቃዎች ግዢ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የ1ኛ ዙር ግልጽ የጨረታ የጨረታ መለያ ቁጥር 01/2019 በድሬዳዋ አስተዳደር የኢትዮ–ጣሊያን ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2019

የድሬዳዋ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የተለያዩ ዓይነት የመኪና ዕቃዎችን በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች ላይ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ድ/ኤ/አ/ግ/ጨ/003/2019 ሎት-1 እና ሎት-2 የድሬዳዋ ኤሌክትሪክ አገልግሎት በስሩ ለሚገኙ ተሸከርካሪዎች የሚውሉ

በንፋስ ስልክ ክፍለ ከተማ ወረዳ 05 የአፄ ዘርዓ ያዕቆብ የመ/ደ/ት/ቤት ፋ/ግ/ን/አስ/የስ/ሂደት/2019 ዓ.ም የሚያገለግል ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 001/2019 ዓ/ም በንፋስ ስልክ ክፍለ ከተማ ወረዳ 05 የአፄ ዘርዓ ያዕቆብ የመ/ደ/ት/ቤት ፋ/ግ/ን/አስ/የስ/ሂደት/2019

The Amhara National Regional State Agriculture Bureau Invites Eligible Consultants to Submit Sealed Expressions of Interest (EOI) for the Provision of Consulting Services Regarding Construction Supervision and Contract Administration for Six Small-scale Irrigation Schemes.

Awbarre TVET College in the Somali Regional State Invites Bids for Four Distinct Projects for the 2019 E.C. Fiscal Year: 1. Water Supply Project, 2. Department Equipment Project, 3. Light Installation, and 4. Student Food Supply.

The Somali Regional State Sharia Supreme Court is Inviting Open Bids Under Tender Number SRS/SC/NCB/MAZHC/01/2019 for the Office Maintenance of the Af-dher Zone Sharia High Court.

Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) REQUEST FOR BID ADVERTISEMENT The Somali Regional State Sharia Supreme Court would like to advertise

ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ፀረ-ተባይ ማጥፊያ እና መከላከያ አገልግሎት ግዥ፣ የታረደ የፈረንጅ ዶሮ አቅርቦት ግዥ እና የዓሣ አቅርቦት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን ዕቃ አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም

ዳሸን ባንክ አውቶሞቢል ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/036/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሰረት