Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “LINK” Invitation to Bid የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ Procurement Reference No: WU-NCB-G-0065-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category: Goods Market
ወሎ ዩኒቨርስቲ: የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Jun 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b33f3a3d-32aa-4e33-8523-9b9feb97514c/open Reference Number: WU-NCB-G-0065-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: TCC-NBC-G-0053-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
ወሎ ዩኒቨርስቲ: የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ (ወ/ዩ/ ልዕለ ህክምና ካምፓሰ) መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Jun 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/032/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪ ስም
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 03, 2026) ድጋሜ የወጣ የጨረታ ማስታወቅያ የኬንያ ቶፕ ባር(Transitional top bar hive) ግዢ ጨረታ ሪፕል ኢፈክት ኢትዮጵያ (በቀድሞ ስሙ ሴንድ ኤ ካው ኢትዮጵያ) እ ኤ አ ከ 2006
ሪፕል ኢፈክት ኢትዮጵያ ከስታር ባክስ ፋዉንዴሽን (Starbucks Foundation) ጋር በመተባበር በሲዳማ ክልል ምስራቃዊ ሲዳማ ዞን በንሳ ወረዳ የሚገኙ አነሰተኛ የመሬት ይዞታ ያላቸው ሴት አርሶ አደሮችን አቅም ማጎልበት (Resilient and Empowered Women and Girls Project) ለተባለዉ ፕሮጀክት ለተጠቃሚ አርሶ አደሮች የሚሆን የሽግግር የንብ ቄፎ(Transitional Top Bar Hive) ህጋዊ ፈቃድ ካላቸውና በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gooroo Guutuu, Bara Baajataa 2019 Keessatti Tajaajila Manneen Hojii Aanaa Gooroo Guutuuf Kan Oolu Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Dhaabbataa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Elektirooniksii, Meeshaalee Jijjiirraa Konkolaataafi Uffata Seeraa, Caalbaasii Ifaa Lakkoofsa 001/2019 Baasuudhaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 04, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gooroo Guutuu, bara baajataa 2019 keessatti tajaajila manneen hojii
በአዊ/ብሔ/አስ/ዞን/ አካባቢ ጥበቃ ተጠሪ ጽ/ቤት የአን/ጓ/ወ/ አካባቢ ጥበቃ ተጠሪ ጽ/ቤት እና የአን ጓ/ወ/ ስፖርት ጽ/ቤት ለሽያጭ የሚውሉ ባህር ዛፍ እና ዲክራሲ ግራር መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአዊ/ብሔ/አስ/ዞን/ አካባቢ ጥበቃ ተጠሪ ጽ/ቤት የአን/ጓ/ወ/ አካባቢ ጥበቃ ተጠሪ ጽ/ቤት እና የአን ጓ/ወ/
የአማራ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ የስንዴ ዘር ከተከማቸበት ከተማ ወደ ሚፈለገዉ ቦታ ለማጓጓዝ፣ የሰብል ጥበቃ ቁሳቁስና የተለያዩ ኬሚካሎች፣ የዘር ማበጠሪያ ማሽን መለዋወጫ፣ የደንብ ልብስ፣ የላብራቶሪ ማቴሪያልና የዘር ታግ ህትመት ለመግዛት እና የተለያዩ ለዘር የማይሆኑ ሰብሎች፣ የተለያዩ ብጣሪዎች እና ያገለገሉ ጆንያዎችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአማራ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ የስንዴ ዘር ከተከማቸበት ከተማ ወደ ሚፈለገዉ ቦታ ለማጓጓዝ፣ የሰብል ጥበቃ
በአብክመ ጤና ጥበቃ ቢሮ የቡሬ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል ቡሬ በ2019 በጀት ዓመት ዓመታዊ ውል በመያዝ ኤሌክትሮኒክስ ጥገና እና ጀኔሬተር ግዥ በግልፅ ጨረታ አውጥቶ ማሰራት እና መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ጤና ጥበቃ ቢሮ የቡሬ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል ቡሬ በ2019 በጀት ዓመት ዓመታዊ ውል
National Intelligence and Security Service: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4834ffba-87d2-4225-bbb0-9437ea2a5f51/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Infant Child Room Materials
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1af9b0b7-6cb7-46eb-a157-90892202b0b7/open Lot Information
አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ንብረቶችን በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡ AMFI/01/2019 አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና 1147/2011
ኦሞ ባንክ አ.ማ. ወራቤ ዲስትሪክት በዋስትና የያዘውን ንብረት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ይሽጣል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) አንደኛ ዙር የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ኦሞ ባንክ አ.ማ ወራቤ ዲስትሪክት በአዋጅ ቁጥር 97/90፤ 98/90 እና 592/2008
PUBLIC TENDER NOTICE FOR SALE OF GOVERNMENT OF ETHIOPIA TREASURY BILLS
Ethiopian Herald (Aug 04, 2026) PUBLIC TENDER NOTICE FOR SALE OF GOVERNMENT OF ETHIOPIA TREASURY BILLS 1. WEEKLY TREASURY BILL