Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 04, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር ኢሎአ/010/2018 የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2018 በጀት ዓመት ለተለያዩ ሎተሪዎች የቅስቀሳ ሥራ አገልግሎት የሚውሉ ቲሸርት፣ ኮፊያ፣ ከረጢት፣ ዣንጥላ፣
የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2018 በጀት ዓመት ለተለያዩ ሎተሪዎች የቅስቀሳ ሥራ አገልግሎት የሚውሉ ቲሸርት፣ ኮፊያ፣ ከረጢት፣ ዣንጥላ፣ እስክሪፕቶ፣ የቁልፍ መያዣ፣ ቦሎ መለጠፊያ፣ ማስታወሻ ደብተር እና ቲር ድሮ ፍላግና ቤዝ ዕቃዎችን በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ውድድር አቅራቢ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Jun 01, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የመደበኛ ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ የሞጣ ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት የከተማ ቦታን በሊዝ ለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ 8 ንዑስ አንቀጽ 1 በፊደል
የሞጣ ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት የከተማ ቦታን በሊዝ ለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ 8 ንዑስ አንቀጽ 1 በፊደል ተራ ከ”ሀ እስክ “ሠ” በተዘረዘረው መሰረት ለመኖሪያና ለንግድ አገልግሎቶች የተዘጋጁ ቦታዎችን በግልጽ ጨረታ ለተጫራቾች ማስተላለፍ ይፈልጋል
Government (Jun 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/66c0ca64-a32d-43e9-8cee-c5545b21c529/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0144-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/S/08/2018 Procurement Information Procurement Type:
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን በአዲስ አበባ ከተማ የባለ አምስት ኮኮብ ሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Jun 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f7859065-d2e0-4099-bfe3-d9e750d13210/open Invitation to Bid Procurement of Spare Parts Procurement Reference No: EFDA-NCB-G-0042-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Ethiopian Food and Drug Authority: Procurement of Spare Parts
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethio-engineering Group Adama Agricultural Machinery Manufacturing Industry Invites Registered Eligible National Bidders for Lot 1: the Supply and Delivery of Spare Parts and Raw Materials Used for the Production of Implements, Specifically Disc Ploughs, Disc Harrows, and Trailers.
Addis Zemen (Aug 04, 2026) INVITATION TO BID OPEN NATIONAL COMPETITIVE BIDDING Tender No. AAMMI/NCB/006/2026 1. Ethio-engineering Group Adama Agricultural
በደቡብ ጎንደር ዞን አስተዳደር በደብረታቦር ከተማ የሚገኘዉ የጎህ ሁለገብ የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኔዬን ኃ.የተወሰነ ልዩ ልዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ጎንደር ዞን አስተዳደር በደብረታቦር ከተማ የሚገኘዉ የጎህ ሁለገብ የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኔዬን ኃ.የተወሰነ የተለያዩ የደንብ
Borjo Ime Hammer Education & Development Association, a Domestic NGO Operating in the South Ethiopia Regional State (South Omo Zone, Turmi City Administration), is Seeking External Audit Services for the 2018 EC Fiscal Year.
Addis Zemen (Aug 04, 2026) Call for External Auditor Borjo Ime Hammer Edu & Dev Ass is domestic Ngo Engaged
Ministry of Culture & Sport፡ Procurement of Rent Service
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9dc4fd8d-413d-420d-a2cb-72902151a44e/open Lot Information
Ministry of Finance: Procurement of Tyres
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4644af88-71ed-4a2c-8625-9a13db462411/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/797e1f76-e1c1-4179-8af9-9f2b11600c83/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Rent Service
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/effa4ba8-e128-49f5-9fd9-8ccd7d862c29/open Lot Information
የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ.ማ. የስልክ ቁጥር ማስተካከያ ማድረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) ማስተካከያ ሐምሌ 26 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 19 ላይ የኬር ኸዥ
የጠበላ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና ፕላን ልማት ዩኒት ኮንስትራክሸን ማቴሪያል (ስሚንቶ፣ ቆርቆሮ፣ ሚስማር ወዘተ) የማዕድን ውጤት/ግብዓት (ድንጋይ፣ አሸዋ፣ ጠጠር) የደን ውጤት (ባህር ዛፍ እንጨት) ኤሌክትሮኒክስ (ኮምፒተር፣ ፕሪንተር ወዘተ) ጽ/መሳሪያ (ኮፒ ወረቀት እስኪርቢቶ ወዘተ) የመኪና ጎማ፣ ሞተር ሳይክል እና የመኪና መለዋወጫ ዕቃ የመኪና ሠርቪስ እና ፈርኒቸር በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 01/2019 በዚህ ጨረታ የሚሳተፉ ተጫራቾች ጨረታውን የሚያቀርበው በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል