Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/1041a7bb-5d4e-490a-8b8e-bb8dfb5df4fe/open Reference Number: EFDA-NCB-W-0024-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EFDA/NCB/ HVAC SYSTEM WORK/2018 Procurement
Ethiopian Food and Drug Authority: PROCUREMENT OF HVAC SYSTEM WORK FOR EFDA HEAD OFFICE LAB
Government (May 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a0380109-3376-4e14-938a-a5aaf92215b2/open Lot Information Procurement Reference Number: MInT-NCB-NC-0169-2018-PUR Object of Procurement: የኤፍሳር የጭነት መኪና
Ministry of Innovation and Technology :የኤፍሳር የጭነት መኪና ኪራይ እና የመኪና ማንሻ (ኪሬን) ኪራይ አገልግሎት ግዥ በድጋሜ የወጣ
Reporter (May 27, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ሲዳማ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና በሠንጠረዡ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል::
ሲዳማ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 27, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፣ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/037/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ተጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የልዕልት ዘነበወርቅ መታሰቢያ ቅደመ አንደኛና አንደኛ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2018 ዓ/ም የተለያዩ አላቂ የትምህርት እቃዎች፣ የሰራተኞች ደንብ ልብስ ስፌት፣ የፅዳት እቃዎች፣ ጥገና ሰርቪስ አገልግሎት፣ ቋሚ የቢሮ እቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ የማዕከል እቃዎች አወዳድሮ ለመግዛት ስለሚፈልግ ህጋዊ ብቃት ያላቸው የሀገር ውስጥ ተጫራቾችን ይጋብዛል
Addis Zemen(Mar 03, 2026) የጨረታ መለያ ቁጥር 002/2018 ዓ/ም ማስታወቂያ የሁለተኛ ዙር በግልጽ ጨረታ የወጣ የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ የልዕልት ዘነበወርቅ
የማንኩሳ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ያገለገሉ አሁን ላይ አገልግሎት የማይሰጡ ፓምፖችንና ጀነሬተሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የማንኩሳ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ያገለገሉ አሁን ላይ አገልግሎት የማይሰጡ ፓምፖችንና ጀነሬተሮችን በግልጽ ጨረታ
አኩፋዳ ማይከሮ ፋይናንስ ተቋም አክሲዮን ማኅበር ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ላፕቶፕና ተያያዥ የቢሮ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር AMFI 07/2018 አኩፋዳ ማይከሮ ፋይናንስ ተቋም አክሲዮን ማኅበር ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ላፕቶፕና
በሰሜን ጎጃም አስተዳደር ዞን የደቡብ ሜጫ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳዉ ጤና ጥበቃ ጽ/ቤት በስሩ ለሚገኝ ጤና ኬላ አገልግሎት የሚዉል የተቀናጀ የጤና ኬላ ግንባታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በሰሜን ጎጃም አስተዳደር ዞን የደቡብ ሜጫ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳዉ ጤና ጥበቃ ጽ/ቤት በስሩ
በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ ቃሊቲ ቅድመ አንደኛና መካከለኛ የመጀ/ደ/ት/ቤት በ2018 ዓ.ም አላቂ የቢሮ ዕቃዎች፣ አላቂ የትምህርት ዕቃዎች፣ ልዩ ልዩ መሳሪያዎች፣ ቋሚ ዕቃ እና ህትመት በግልጽ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 03, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቃሊቲ የመጀ/ደ/ት/ቤት የጨ ቁጥር 02/2018 ዓ.ም በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ ቃሊቲ
The Ethiopian Electric Utility – Afar Region Invites Sealed Bids for the Renovation of the Samara Service No. 1 Office.
Addis Zemen(Mar 03, 2026) National Competitive Bidding (NCB)Samara Service No. 1 Office Renovation Work Bid No: EEU-BD/NCB/010/2018 No. Construction Sites
የሽረ ሪጅን ኤሌክትሪክ አገልግሎት የተለያዩ ያገለገሉ ዕቃዎችን በሽረ ከተማ የሚገኙ (የተለያዩ ብረቶች፣ ያገለገሉ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች፣ ያገለገሉ ጎማዎች፣ ያገለገሉ የተሽከርካሪ ባትሪዎች፣ የተለያዩ ኤኤሲ ኬብሎች) ያገለገሉ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) ያገለገሉ እቃዎች ሽያጭ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር SREU/001/2018 የሽረ ሪጅን ኤሌክትሪክ አገልግሎት የተለያዩ ያገለገሉ ዕቃዎችን
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የውኃና ኢነርጅ ቢሮ በአንድ ዋሽ ብሄራዊ ፕሮግራም ማስፈጸሚያ በጀት የቢሮ ውስጥ መገልገያ ጠረጴዛ፣ ወንበር፣ ሼልፍ፣ የተለያዩ ቱልኪቶች (የኤሌክትሪካልና የመካኒካል) አነስተኛ የጂኦፊዚካል እቃዎች (Deep Meter, Hand GPS እና ሌሎች ኪቶችን እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የውኃና ኢነርጅ ቢሮ በአንድ ዋሽ ብሄራዊ ፕሮግራም ማስፈጸሚያ በጀት በጨረታ
Ethiopian Statistics Service: Procurement of ICT Equipment
Government(Mar 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/53b284b5-0985-4a7e-881e-a29df42dcc36/open Invitation to Bid