Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d9b38b8e-b1b6-44b5-baec-dc1f984a0a2b/open Invitation to Bid “Procurement of Electronics Equipment” Procurement Reference No: EPOS-NCB-G-0048-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service፡ Procurement of Electronics Equipment
Reporter (May 31, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/038/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 31, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ከዚህ በታች ስማቸው ለተገለጻው ተበዳሪ ያበደረውን የብድር ገንዘብ በብድር ውሉ መሠረት ስላልተከፈለ ባንኩ በአዋጅ ቁጥር
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክስዮን ማህበር ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪው የብድር እዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል
Reporter (May 31, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉንና በሰንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ministry of Urban and Infrastructure Seeks Consulting Firms to Conduct a Review of the Urban Productive Safety Net and Jobs Project (UPSNJP) Public Works
Ethiopian Herald(Feb 27, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTERESET (CONSULTING SERVICES-FIRMS SELECTION) Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Grant No.
Mana Murtii Ol’aanaa Godina Shawaa Kibba Lixaa.Konkolaataa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii M/A/Mirgaa Obbo Mangistuu Araarsaa fi M/A/Idaa Obbo Shugguxee(Taakkalaa) Dheeressaa gidduu falmii raawwachiisa murtii jiru ilaalchisee
The Meta Woreda Agriculture and Land Office Invites Eligible Contractors for the Construction of the Laga Doke Modern Fruit Nursery, Funded by the World Bank (IDA) Under the Ethiopian Food System Resilience Program.
Ethiopian Herald(Feb 27, 2026) Invitation for Bid (IFB) The Meta Woreda Agriculture and Land Office is inviting sealed bids from
The Seka Chokorsa Woreda Finance Office Now Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Construction of the Small Scale Irrigation Schemes
Ethiopian Herald(Feb 27, 2026) Jimma Zone, Seka Chokorsa Woreda Finance Office INVITATION FOR BID (IFB) Procurement Reference Number: – ET-OROMIA-SEKA
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ዋና ኦዲተር መስሪያ ቤት ሰርቨር እና የኤሌክትሮኒክ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 04/2018 የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ዋና ኦዲተር መ/ቤት ከዚህ በታች የተዘረዘሩ ዕቃዎች ሕጋዊ
በአብክመ ሰ/ሽዋ ዞን ግሼ ወረዳ ፍርድ ቤት የተለያዩ እቃዎችን ለመግዛት እና ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ለግሼ ወረዳ ፍ/ቤት አገልግሎት የሚውሉ የፅሕፈት መሣሪያዎች የፈርኒቸር እቃዎች የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች አላቂ የፅዳት
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለበት ዳዊት ፌጤ እና የፍ/ባለዕዳ እነ በቀለ ቱፋ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
Ministry of Agriculture: Procurement of Uniforms
Government(Feb 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a9aa30b7-9751-4d39-9f98-d44db9ac5415/open Invitation to Bid
Dhabbaata Mayikiroo Fayinansii Isheet Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii Gurgurtaa Mana Jireenyaa Yeroo2aa Bahe Dhabbaati keenyaa Dhabbaata Mayikiroo Fayinansii Isheet qabeenyaa isaa kan ta’e