Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2018 በጀት ዓመት ለተለያዩ ሎተሪዎች የቅስቀሳ ሥራ አገልግሎት የሚውሉ ቲሸርት፣ ኮፊያ፣ ከረጢት፣ ዣንጥላ፣ እስክሪፕቶ፣ የቁልፍ መያዣ፣ ቦሎ መለጠፊያ፣ ማስታወሻ ደብተር እና ቲር ድሮ ፍላግና ቤዝ ዕቃዎችን በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ውድድር አቅራቢ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Bekur (Jun 01, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የመደበኛ ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ የሞጣ ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት የከተማ ቦታን በሊዝ ለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ 8 ንዑስ አንቀጽ 1 በፊደል

የሞጣ ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት የከተማ ቦታን በሊዝ ለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ 8 ንዑስ አንቀጽ 1 በፊደል ተራ ከ”ሀ እስክ “ሠ” በተዘረዘረው መሰረት ለመኖሪያና ለንግድ አገልግሎቶች የተዘጋጁ ቦታዎችን በግልጽ ጨረታ ለተጫራቾች ማስተላለፍ ይፈልጋል

Government (Jun 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/66c0ca64-a32d-43e9-8cee-c5545b21c529/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0144-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/S/08/2018 Procurement Information Procurement Type:

የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን በአዲስ አበባ ከተማ የባለ አምስት ኮኮብ ሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Jun 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f7859065-d2e0-4099-bfe3-d9e750d13210/open  Invitation to Bid  Procurement of Spare Parts Procurement Reference No: EFDA-NCB-G-0042-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market

Ethiopian Food and Drug Authority: Procurement of Spare Parts

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በባስኬቶ ዞን የላስካ ከተማ አስ/ር ፋ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን እና አገልግሎት ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በባስኬቶ ዞን የላስካ ከተማ አስ/ር ፋ/ጽ/ቤት ከዚህ ቤታች ለቀረቡ ዕቃዎች ግዥ በግልጽ

የለሚ ኩራ ከፍለ ከተማ ወረዳ 5 አስተዳደር የአንዶዴ 2ኛ ደረጃ ትምህርት ቤት የተለያዩ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የመለያ ቁጥር 02/2018 ዓ.ም. የለሚ ኩራ ከፍለ ከተማ ወረዳ 5 አስተዳደር የአንዶዴ 2ኛ

Ministry of Tourism፡ Procurement of Hotel Services for the 4-Star Hotel Hawassa City, Full Accommodation

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6c89a170-8e2b-445a-bba8-b598b5c66933/open

በመከላከያ ሰራዊት ፋውንዴሽን ኤም ኤን ኤስ ማኑፋክቸሪንግ እና ትሬዲንግ እስከ 1,500 ለሚሆን የስታፍ ሰራተኞችን የመመገብ አቅም ያላችውን ድርጅቶች በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

በለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 04 የካ ቦሌ ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ ዐ4 የካ ቦሌ ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የ2018

የጊምቦ ወረዳ ፋይ/ጽ/ቤት የተለያዩ የመስኖ ግንባታዎችን አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ለሁሉም GC/WWC-5 ተቋራጮችየጨረታ ማጣቀሻ ቁጥር ET SWEPR 526553 CW RQ / Upgrading of

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪከ ኃይል Hybrid Electric CVT፣ Hybrid V6 እና EV MEDIUM SUV ተሽከርካሪዎች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥውን መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEP/NP/NCB/19/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪከ ኃይል በ ሎት-1 Hybrid Electric CVT በ ሎት-2

SNV-Ethiopia Country Office Invites Bids for the Provision of Double-cabin Pickup Vehicles (8 Units) and Hardtop Vehicles (9 Units) to Support Operational Activities.

Addis Zemen (Mar 09, 2026) INVITATION TO BID PROCUREMENT OF DOUBLE-CABIN PICKUP AND HARDTOP VEHICLES BID NUMBER (004/26/SNV) SNV is

Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gursum Bara Baajataa 2018tiif Kan Oolu Bittaa Teessoo Adaraashaa Baajata Idilee Caalbaasii Ifaatiin Wal-dorgomsiisee Bituu Waan Barbaaduuf Dorgomtoonni Ulaagaa Asii Gadii Guuttan Dorgomuu Ni Dandeessu.