Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 21, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ የኮሜት ኮንደሚንየም ነዋሪዎች ኃላ/የተወሰነ የኅብረት ሥራ ማህበር ከ2014 እስከ 2018 በጀት መዝጊያ ያለውን የማህበሩን ሒሳብ ኦዲት ለማድረግ ባለሙያዎችን

የኮሜት ኮንደሚንየም ነዋሪዎች ኃላ/የተወሰነ የኅብረት ሥራ ማህበር ከ2014 እስከ 2018 በጀት መዝጊያ ያለውን የማህበሩን ሒሳብ ኦዲት ለማድረግ ባለሙያዎችን በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 21, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ወሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ በቢሾፍቱ ከተማ አስተዳደር በዱከም ክ/ከተማ ላስገነባው B+G+5 ህንፃ የቀሩትን ስራዎች የማጨረስ እና የጥገና ስራ በጨረታ ሰነዱ ላይ

ወሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ በቢሾፍቱ ከተማ አስተዳደር በዱከም ክ/ከተማ ላስገነባው B+G+5 ህንፃ የቀሩትን ስራዎች የመጨረስ እና የጥገና ስራ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Aug 21, 2026) Re-Bid Invitation for Consultancy Service: Bid Announcement No.01  Background Ethiopia’s biodiversity faces severe and ongoing threats from habitat loss, inadequate management of protected areas and

The Ethiopian Biodiversity Institute (EBI) is Seeking a National Consultant Firm to Develop Integrated Landscape Management Plans (ILMPs) for the Restoration of Natural Habitats and Production Areas.

Addis Zemen (Aug 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለቆሬ ዋር ኮሌጅ ፕሮጀክቶች ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል Supply of Combining Compartment Transformer ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/EM/93/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለቆሬ ዋር ኮሌጅ ፕሮጀክቶች ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል

ሆሚቾ አሙኒሽን ኢንጂነሪንግ ኢንዱስትሪ ለምርት ሂደቱ የሚያስፈልጉ የተለያዩ ጥሬ ዕቃዎች፣ ኬሚካሎች፣ የኢንዱስትሪ ግብዓቶች፣ መለዋወጫዎች እና ሌሎች የአቅርቦት እቃዎችን በተሻለ ጥራት፣ በተወዳዳሪ ዋጋ እና በተረጋጋ አቅርቦት ለማቅረብ የሚችሉ ብቁ አቅራቢዎችን ለመለየት የቅድመ ብቃት ማረጋገጫ ጨረታ ይጋብዛል

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኪና በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/035/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረበዉ ንብረት

Addis Ababa Light Rail Transport Service Enterprise is Inviting Sealed Bids to Rent Out Eight Ticket Shops Located at Kality, Abo-Mazoria, Saris, Nifas-Slik-2, Temenja-Yaj, Meshoalakia, Autobus-Tera, and Lem-hotel/TPLS Stations for Various Trading Purposes.

Dashen Breweries Share Company (DBSC) Invites Qualified National and International Consulting Firms to Submit an Expression of Interest (EOI) for a Route-to-Market (RTM) Redesign and Implementation Project.

Reach for Change Ethiopia is Seeking a Qualified Consultant or Firm to Provide Training, Coaching, and Advisory Services for 8 Social Entrepreneurs Participating in the Green Business Incubator Program.

Reporter (Jul 15, 2026) TOR for Effective Solutions and Financial Sustainability Advisory / Coaching Services for Green Business Incubator Program

Development Expertise Center (DEC), with Financial Support from UNHCR, Invites Bids for Emergency Response Shelter Activities, Communal Facilities Construction, and Site Development Works in Gambella (Luak-dong and Other Refugee Camps).

SNV-Ethiopia Country Office is Inviting Competitive Bids for the Supply of Shade Nets, Geomembranes, and Coco Peat (peat Moss) to Support Their Project.

Reporter (Jul 15, 2026) INVITATION TO BID PROCUREMENT OF SHADE NET, GEOMEMBRANE, AND COCO PEAT BID NUMBER (022/26/SNV) SNV is

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ እሁድ ሐምሌ 5 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ላይ የአድራሻ ማስተካከያ አድርጓል

Reporter (Jul 15, 2026) ማረሚያ እሁድ ሐምሌ 5 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ላይ በወጣው የጨረታ ማስታወቂያ በተራ