Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 21, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ የኮሜት ኮንደሚንየም ነዋሪዎች ኃላ/የተወሰነ የኅብረት ሥራ ማህበር ከ2014 እስከ 2018 በጀት መዝጊያ ያለውን የማህበሩን ሒሳብ ኦዲት ለማድረግ ባለሙያዎችን
የኮሜት ኮንደሚንየም ነዋሪዎች ኃላ/የተወሰነ የኅብረት ሥራ ማህበር ከ2014 እስከ 2018 በጀት መዝጊያ ያለውን የማህበሩን ሒሳብ ኦዲት ለማድረግ ባለሙያዎችን በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ወሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ በቢሾፍቱ ከተማ አስተዳደር በዱከም ክ/ከተማ ላስገነባው B+G+5 ህንፃ የቀሩትን ስራዎች የማጨረስ እና የጥገና ስራ በጨረታ ሰነዱ ላይ
ወሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ በቢሾፍቱ ከተማ አስተዳደር በዱከም ክ/ከተማ ላስገነባው B+G+5 ህንፃ የቀሩትን ስራዎች የመጨረስ እና የጥገና ስራ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Aug 21, 2026) Re-Bid Invitation for Consultancy Service: Bid Announcement No.01 Background Ethiopia’s biodiversity faces severe and ongoing threats from habitat loss, inadequate management of protected areas and
The Ethiopian Biodiversity Institute (EBI) is Seeking a National Consultant Firm to Develop Integrated Landscape Management Plans (ILMPs) for the Restoration of Natural Habitats and Production Areas.
Addis Zemen (Aug 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Godinaa Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Jiddaa Bara Baajataa 2019 Seektarotaa Fi Bulchiinsa Gandootaa Aanaa Keenyaaf Caalbaasii Ifaan Meeshaalee Gosa Adda Addaa Kan Akka
Addis Zemen (Jul 16, 2026) Béeksisa Caal baasii Ifaa Yeroo 1ffa Godinaa Shawaa kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Jiddaa bara baajataa
የቡታጅራ ከተማ ማረሚያ ተቋም በህግ ጥላ ስር ለሚገኙ የህግ ታራሚዎች ከሀምሌ 01/11/2018 ዓ/ም እስከ ታህሳስ 30/2019 ዓ/ም ለ6 ወር ለምግብ አገልግሎት የሚውል እህሎች፣ ማጣፈጫዎች፣ የማገዶ እንጨት መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቡታጅራ ከተማ ማረሚያ ተቋም በህግ ጥላ ስር ለሚገኙ የህግ ታራሚዎች ከሀምሌ 01/11/2018 ዓ/ም
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለምስራቅ ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ ፈጥኖ ደራሽ (ድሬዳዋ) ቢሮና ካምፕ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል Supply and Fix Diesel Generator ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር DCE/SF/94/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለምስራቅ ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ ፈጥኖ ደራሽ (ድሬዳዋ) ቢሮና
Ministry of Peace: Procurement of Hotel Service
Government (Jul 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a8bd9dee-1dda-4976-a8a3-ff2c7f18c8b3/open Invitation to
Ministry of Peace: Procurement of Hotel Service
Government (Jul 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a81aea27-37c2-41f5-8ab3-becdbf0224af/open Invitation to
Ministry of Peace Procurement of Hotel Service
Government (Jul 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f43911cc-f34d-4d7e-9ba8-0fdf301a8c5a/open Invitation to
Ministry of Education፡ Procurement of Washing Machine (Laundry Machine)
Government (Jul 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/2ef39dfd-54c9-4f6c-8b13-45852bf366c6/open
Ministry of Peace Procurement of Hotel Service
Government (Jul 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f43911cc-f34d-4d7e-9ba8-0fdf301a8c5a/open Invitation to
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 16, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥ ግ-01/2019 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት