Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO RE-BIDBid Reference No: – ERCS/WRKS/0052/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites sealed bids from eligible and qualified contractors for the following procurements:
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Contractors for Construction of Different Projects
Reporter (Aug 23, 2026), Fortune (Aug 23, 2026) Call For National Competitive Bid (NCB) 1. Dashen Bank invites eligible and interested potential bidders for the procurement of listed items as
Dashen Bank Invites Eligible and Interested Potential Bidders for the Procurement of Different Items
Reporter (Aug 23, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ በብድር የሰጠ ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለብድሩ
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ ጫረታ ማስታወቂያ እሸት ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. 9 ( ዘጠኝ) ሞተርሳይክሎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። በዚህ መሠረት፡- በጨረታው ለመሳተፍ የሚፈልግ ማንኛውም ግለሰብ ወይም ድርጅት፡- 1.
እሸት ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. 9 ( ዘጠኝ) ሞተርሳይክሎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኤስ አይ ኤም ኢትዮጵያ ከታክስ ነፃ የገቡና ከ30 ዓመት በላይ ያገለገሉ ሰባት (7) አውቶሞቢሎች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 22, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ኤስ አይ ኤም ኢትዮጵያ ከታክስ ነፃ የገቡና ከ30 ዓመት
ለጉራጌ ዞን አስተዳደር በ2019 በጀት ዓመት እያሰራ ያለው አዲሱ B+G+9 ህንጻ ግንባታው እየተጠናቀቀ ስለሆነ ለዚሁ ግንባታ አገልግሎት የሚውል ጥልቅ ጉድጓድ ቁፋሮ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2018-19 ለጉራጌ ዞን አስተዳደር በ2019 በጀት ዓመት እያሰራ ያለው አዲሱ B+G+9 ህንጻ
The Organization for Social Service, Health, and Development (OSSHD) Invites Eligible Bidders for the Supply and Installation of 7 Sets of Solar Systems (5 KW Solar Panels, 5 KW Batteries, and 2100 Watt Inverters with Accessories).
Reporter (Jul 22, 2026) INVITATION FOR COMPETITIVE BIDFOR THE OSSHD TIGRAY BRANCH OFFICE CCCM PROJECT ACTIVITY Organization for Social Service,
ራሚስ ባንክ አ.ማ. የንግድ (ኢንዱስተሪ) እስቶር በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 22, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ራሚስ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97 90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው
ለሸካ ዞን ማሻ ማረሚያ ተቋም በስሩ ለሚገኙ የህግ ታራሚዎች ቀለብ እህል፣ ጥራጥሬ እና ሸቀጣ ሸቀጥ ከነሀሴ 1/2018 ዓ.ም እስከ ሕዳር 30/2019 ዓ.ም. ለ120 ቀናት እና የ2019 ዓ.ም. በጀት ዓመት የጽህፈት መሳሪያና የስልጠና ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 22, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ ለሸካ ዞን ማሻ ማረሚያ ተቋም በስሩ ለሚገኙ የህግ ታራሚዎች ቀለብ እህል ፤ጥራጥሬ እና
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት የተለያዩ ኤሌክትሪክ ዕቃዎች እና ሌሎችም ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 22, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት በቤኒሻንጉል ጉሙዝ ክልል አሶሳ ከተማ በሚገኘው የአሶሳ
Ministry of Trade and Regional Integration: Procurement of Tyres
Government (Jul 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cc7f6094-975c-40df-b427-8fcddf9baa51/open Lot Information
ላቭ ፎር ዘ ችልድረን እ.ኤ.አ. ከጁላይ 1/2025 እስከ ጁን 30/2026 በጀት አመት ያለውን የአንድ አመት ሂሳብ ለማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 22, 2026) ማስታወቂያ ላቭ ፎር ዘ ችልድረን መንግስታዊ ያልሆነ ድርጅት ሲሆን እ.ኤ.አ. ከጁላይ 1/2025 እስከ ጁን 30/2026
The Southwest Ethiopia People Regional State Transport and Road Development Bureau is Inviting Bids for Consultancy Services Including Digital Engineering Design, Tender Document Preparation, Construction Supervision, and Contract Administration.
Ethiopian Herald (Jul 22, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Reference No; – TRD (RCFSP) 11 PROCURMENT OF RCFSP,