Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 28, 2026) አራተኛ ደረጃ የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ስርዓት አከራይቶት የነበረውን ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተመለከተውን የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር በድርድር ሸያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) ሁለተኛ ዙር የሀራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማትባንከ ሀዋሳ ዲስትሪክት ከአቶ ብሩህ ተስፋ ጥሩነህ ባልተከፈለ ዕዳ ምክንያት በአዋጅ ቁጥር 103/1990 እና 807/2005 መሰረት የተረከባቸውንና ከዚህ በታች በዝርዝር
የኢትዮጵያ ልማት ባንከ ሀዋሳ ዲስትሪክት ለቡና መቁላት፣ መፍጨትና ማሸግ ስራ የሚያገለግሉና ጣሊያን ስሪት የሆኑ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2019 በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩከ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ እቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ ዘርፍ
በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩከ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች በግልፅ እና በሐራጅ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/408c8389-09d6-4d10-acd0-8aef243d3814/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: UoG-NCB-G-0024-2019-BID-OpenProcurement Category:
University of Gondar: Procurement of Electronics Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Customs Commission :ለቅ/ፅ/ቤታችን ተሸከርካሪ አገልግሎት የሚውል የተለያዩ የተሸከርካሪ መለዋወጫ እቃዎች ግዥ ጉምሩክ ኮሚሽን ኮምቦልቻ ቅ/ፅ/ቤት
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7f8385ea-57d2-4ee1-9af8-6c24dadc69e0/open Lot Information
Ethiopian Roads Administration :ERA/0010/2018 PROCUREMENT Light-Emitting Diode(led)
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d68e8757-a11f-4d37-a579-d78fde784053/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Stationary Materials ለራጅስትራር አንሙናይ ዳሬክተር
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/193e3967-5c0c-4e2a-ba26-0bf87117f798/open Lot Information
Ethiopian Roads Administration፡ Procurement of Frosted Stickers
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/018388cf-c4a5-467d-9238-0765e39d2260/open Lot Information
Information Network Security Administration፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ffdb8bf5-9b2b-460a-bc0e-10b2a37380f1/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Fuel and Lubricants
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/53a29b27-771b-440b-92c1-781e3ec522cc/open Lot Information
The Federal Ethics and Anti-Corruption Commission: እስቴሽነሪ 2019
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7f53c09a-8392-49c8-bbd3-334c05f7c541/open Lot Information
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute: Procurement of Printing and Publishing Services For Community Service
Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/231eaec2-857e-43ef-b446-24a4130d449a/open Lot Information
በን/ስ/ላ/ክ/ከተማ የፊታአውራሪ ላቀ አድገህ 2ኛ ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት አመት የሚያስፈልጉ እቃዎች መግዛት እና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በን/ስ/ላ/ክ/ከተማ የፊታአውራሪ ላቀ አድገህ 2ኛ ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት አመት የሚያስፈልጉ እቃዎች በግዥ