Re-Invitation Tenders in 2021
2merkato.com (Aug 28, 2026) በድጋሚ የወጣ አስቸኳይ ያገለገሉ ፓሌቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር NFR 004-2026 የጨረታ ዕቃዎች መመልከቻ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ሰነድ መግዣ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ዕቃዎች መገኛ ቦታ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መሸጫ ቦታ ዩኒሴፍ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መመለሻ የመጨረሻ ጊዜ ሃሙስ ነሀሴ
ዩኒሴፍ ኢትዮጵያ ያገለገሉ የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7d545204-0143-43b2-b866-50caa3dedb19/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0006-2019-PUR Object of Procurement: LOT 63 ለ2ኛ
Prime Minister Office: LOT 63 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የትምህርት ቁሳቁስ ግዥን ይመለከታል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት – 27/12/2018 እና 30/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ዳሽን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠውን ስልጣን መሰረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተ. ቁ የተበዳሪው ቅርንጫፍ
ዳሽን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Federal Supreme Court: Procurement of Construction Materials /የቧንቧ ዕቃዎች ግዥ 2019/ Open Bid
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8b6af207-0767-45c0-b87a-ea5126ed42ed/open
Federal Supreme Court: Procurement of Sport Materials/የስፖርት ዕቃዎች ግዥ/2019 Open Bid
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5efb5567-8c16-4894-b7e4-414a71a610c4/open
Federal Supreme Court: Procurement of Stationary Materials
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/2bfb9015-474b-4c07-8160-ee54a3c8f7ff/open
Ministry of Labor and Skills :የአርዳይታ የግ/ቴ/ሙ/ት/ስ/ኮሌጅ የህትመት ግዥ
Government (Aug 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8c1088e6-eab1-4e57-8898-baa001b1047f/open
ቲ.ኤስ.ዲ ኢንጂነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ከሲመንስ (SIMENS) ድርጅት በተለያየ ጊዚያት ያስመጣቸውን እና የገዛቸውን የተለያዩ የኤሌክትክ ዕቃዎች እና የስልክ ቀፎዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 19, 2026) የኤሌክትሪክ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 001/2018 ቲ.ኤስ.ዲ ኢንጂነሪንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ከሲመንስ (SIMENS) ድርጅት በተለያየ ጊዚያት ያስመጣቸውን
በአርሲ ዞን የሲርካ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳው ውስጥ ለሚገኙ ጽ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 19, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁ-01 በአርሲ ዞን የሲርካ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳው ውስጥ ለሚገኙ
Oromia Development Association (ODA) Invites Eligible Bidders for the Supply and Installation of Tempered Glass Partition Walls, Tempered Glass Doors, and Frosted Stickers to Convert an Existing Guest House at Oromia Tower Into Office Facilities.
Addis Zemen (Aug 19, 2026) NOTICE FOR INVITATION TO BID Oromia Development Association (ODA) is a non-governmental organization established to
Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Haramaayaa Baajata Idilee Bara 2019tiin, Waajjiraalee Aanichaa Keessatti Argamaniif Bittaa Meeshaa Isteeshinarii, Qulqullinaa, Elektirooniksii Fi Farnicherii Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Barbada.
Addis Zemen (Aug 19, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lak. 001/2019 Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Haramaayaa baajata idilee bara
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጋምቤላ ዲስትሪክት የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል
Addis Zemen (Aug 19, 2026) የመጀመሪያ ዙር የድርድር ሽያጭየማስተካከያ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ በነሐሴ 05 ቀን 2018 ዓ.ም በታተመው አዲስ