Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 28, 2026) አራተኛ ደረጃ የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ስርዓት አከራይቶት የነበረውን ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተመለከተውን የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር በድርድር ሸያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) ሁለተኛ ዙር የሀራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማትባንከ ሀዋሳ ዲስትሪክት ከአቶ ብሩህ ተስፋ ጥሩነህ ባልተከፈለ ዕዳ ምክንያት በአዋጅ ቁጥር 103/1990 እና 807/2005 መሰረት የተረከባቸውንና ከዚህ በታች በዝርዝር
የኢትዮጵያ ልማት ባንከ ሀዋሳ ዲስትሪክት ለቡና መቁላት፣ መፍጨትና ማሸግ ስራ የሚያገለግሉና ጣሊያን ስሪት የሆኑ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2019 በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩከ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ እቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ ዘርፍ
በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩከ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች በግልፅ እና በሐራጅ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/408c8389-09d6-4d10-acd0-8aef243d3814/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: UoG-NCB-G-0024-2019-BID-OpenProcurement Category:
University of Gondar: Procurement of Electronics Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የባንጃ ወረዳ ፍርድ ቤት የመኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ መሳፍንት ቢረሳው ማህበር እና በአፈ/ተከሳሽ አቶ መንግስቱ ካሳሁን መካከል ባለዉ የገንዘብ ክርክር
አዊ ብሔ/አስተዳደር ፍ/ፍ/ቤት ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ፣ በአፈ/ከሳሽ በለጠች ባድማው እና በአፈ ተከሳሾች 1ኛ. ታለም አካል፣ 2ኛ. ጌትነት ባድማ እንዲሁም
የማዕከላዊ ጎንደር ማረሚያ ቤቶች መምሪያ ለሚገኙ የህግ ታራሚዎች የእህል አቅርቦት፣ ፊኖ ዱቄት፣ የምግብ ዘይት እና የዳቦ ማንኳፈፊያ አቅርቦት በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የማዕከላዊ ጎንደር ማረሚያ ቤቶች መምሪያ ለሚገኙ የህግ ታራሚዎች የእህል አቅርቦት፣ ፊኖ ዱቄት፣ የምግብ
Addis Ababa University: Procurement of Hotel Service
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ac4f00e6-40c7-4871-9dcc-8358c7be6706/open Lot Information
Federal High Court Would Like To Procure Uniforms
Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c3a7966e-4c14-4ebb-bbf0-5d0f167204e0/open ”
Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service: የማሽነሪ ዕቃዎች ግዥ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/54456e35-75d2-4905-bc7f-f9a57bdfdc2f/open
Ministry of Irrigation & Lowlands: Pocurement of Hotel Service Bishoftu for 2/7/201/ To 7/7/2018 Hyt
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/62f5c700-9726-417c-a167-2b869f52d69e/open Lot Information
Information Network Security Administration: INSA Procurement of Stationary Materials RFQ98-2/2018
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/aab9595e-ac83-403a-b74a-d24b3455ec92/open Lot Information
Ethiopian Revenue and Custom Commission Hawassa Branch Bureau: Procurement of Spare Part (የመኪና ዕቃዎች) ግዥ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4b21f604-38a3-46a7-987a-d34eb307d9e8/open Lot Information