Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 28, 2026) አራተኛ ደረጃ የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ስርዓት አከራይቶት የነበረውን ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተመለከተውን የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር በድርድር ሸያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) ሁለተኛ ዙር የሀራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማትባንከ ሀዋሳ ዲስትሪክት ከአቶ ብሩህ ተስፋ ጥሩነህ ባልተከፈለ ዕዳ ምክንያት በአዋጅ ቁጥር 103/1990 እና 807/2005 መሰረት የተረከባቸውንና ከዚህ በታች በዝርዝር

የኢትዮጵያ ልማት ባንከ ሀዋሳ ዲስትሪክት ለቡና መቁላት፣ መፍጨትና ማሸግ ስራ የሚያገለግሉና ጣሊያን ስሪት የሆኑ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2019 በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩከ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ እቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣  የንጽህና መጠበቂያ ዘርፍ

በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩከ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች በግልፅ እና በሐራጅ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Aug 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/408c8389-09d6-4d10-acd0-8aef243d3814/open Invitation to Bid  Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: UoG-NCB-G-0024-2019-BID-OpenProcurement Category:

University of Gondar: Procurement of Electronics Equipment

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ORDA Ethiopia is Inviting Eligible Bidders for the Supply and Installation of a Submersible Pump and All Accessories in Gedebye Town, South Gonder Zone.

Reporter (Aug 26, 2026) Invitation for Open Bids Bid No, ORDA /NCB/PG/11/2026 The ORDA Ethiopia has a plan to purchase

Oromia Bank Would Like to Extend the Bid Closing and Opening Period for the Procurement of External Audit Firms Floated Under Bid Notice No.OT/05/2026-27

Reporter (Aug 26, 2026) Bid Extension for External Audit Firms Oromia Bank would like to extend the bid closing and

SNV in Ethiopia is Establishing a Prequalified Roster of International and Local Consultancy Firms and Individual Consultants for Professional Services for the Period 2026-2028.

2merkato.com (Aug 26, 2026) Two (2) Days Left!  CONSULTANT PREQUALIFICATION NOTICE 2026-2028 SNV is a global development partner working to

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አከሲዩን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FlBE 50,000 ኪ.ግ በሐገር ውስጥ አቅራቢዎችን (በኢትዮጵያ ብር) የሚሽጡ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር SPD-18/2018-05 ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አከሲዩን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FlBE 50,000 ኪ.ግ

Baankiin Siinqee W.A Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii Lakk.BS/KTS/039/2018 TL Maqaa Liqeeffataa Maqaa Namaa qabeenya qabsiisee Damee Liqeesse Teessoo fi ibsa

The Ethiopia Institution of Agricultural Research (EIAR), Under the Food System Resilience Program (FSRP), Invites Sealed Bids for the Procurement of a Freeze Dryer with Accessories, a 50-liter Bioreactor with Accessories, and a 2-liter Bench Top Bioreactor with Accessories, Including Commissioning, Training, and Testing for the Holeta Biotechnology Research Centre in Oromia.

Godina Wallaggaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Boojji Coqorsaa Bara Baajetaa 2019tti Meeshaalee Barreeffamaa Fi Dhumataa, Meeshalee Ijaarsaa, Gommawwan Konkolaataa Fi Dodhokee/motor Saayiklii/, Meeshalee Eleektirooniksii, Farniicherootaa Fi Uffata Seeraa Hojjettootaa Caalbaasii Ifaatiin Wal Dorgomsiisee Bituu Barbaada

The Ethiopian Red Cross Society Oromia Regional Office Invites Eligible Electromechanical, Water Works, or General Contractors (Category 5 and Above) for the Supply and Installation of Electro-mechanical Work for a Deep Well and Pump Testing for a Shallow Well in the Elu-Ababora Zone, Halu Woreda of the Oromia Region.

በጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 10 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 25, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በጉ/ክ/ከ/ወ/10 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን አወዳድሮ መግዛትና ማሰፋት ይፈልጋል። ሎት-1