Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/995c2719-4873-4d03-9fca-3f6654c3a86f/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0633-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: A.A.K.C.B.O/NCB/NC/21/2018/-BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission: LOT 21 : PROCUREMENT OF DIFFERENT SERVICE/2018/K
Addis Zemen (Jun 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 37/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ብሩክታዊት ሞገስ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አስናቀች ይጥና (7 ሰዎች) መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jun 04, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡– ኢፕድ 024/2018 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት ለመስክ ሥራ የሚሆኑ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት ለመስክ ሥራ የሚሆኑ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኮልፌ ቀራንዮ ክ/ከተማ አስተዳደር የተለያዩ እቃዎችን አወዳድሮ አገልግሎት ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 የኮልፌ ቀራንዮ ክ/ከተማ አስተዳደር ከዚህ በታች የተጠቀሰው የአገልግሎት ግዥ ለ2019
ደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን ጎሮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን ጎሮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በወረዳው ስር
አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት Polyurethane Based Sealant & Sealant Primer አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የግዥ ዘዴ
Hawassa University: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/befb5521-c058-47be-b7b9-c07c941a0803/open Lot Information
Immigration and Citizenship Service: Procurement of Uniforms
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1e147a1c-dd74-4c79-91b6-8321645ff694/open Lot Information
The International Organization for Migration (IOM) Office in Ethiopia Invites All Eligible Bidders to Participate on a Competitive Bidding for the Sale of Used Items
Reporter (Aug 05, 2026) RE-ADVERTISEMENT: INVITATION FOR AUCTION FOR THE SALE OF USED ITEMS The International Organization for Migration (IOM)
የፊታውራሪ ሀብተማርያም ወልደኪዳንና የወ/ሮ ቦጋለች ሱራፌል የዘለቄታ የበጎ አድራጎት ድርጅት የበጎ አድራጎት ድርጅቱ ሂሳቡን በውጭ ኦዲተር ለማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የውጭ ኦዲተር አገልግሎት ጥሪ ማስታወቂያ የፊታውራሪ ሀብተማርያም ወልደኪዳንና የወይዘሮ ቦጋለች ሱራፌል የዘለቄታ የበጎ አድራጎት ድርጅት
HELVETAS Swiss Intercooperation Invites Competent Bidders for the Supply and Delivery of Agricultural Inputs (specifically Chickens) for the ARCS Project at the Sekota Office.
Reporter (Aug 05, 2026) INVITATION TO BID For the supply and delivery of Agricultural input HELVETAS Swiss Intercooperation is a
ናሽናል ኦይል ኢትዮጵያ ኃ.የተ.ግ.ማህበር (ኖክ) ቃሊቲ መጋዘን፤ ዱከም ዴፖ እና ዋና መ/ቤት ውስጥ ያሉትን የተለያዩ ብዛት ያላቸውን ያገለገሉ የነዳጅ ማደያ ዕቃዎችን እና ሌሎች ዕቃዎችን ባሉበት በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 05, 2026) ጉዳዩ፡- ጨረታን ይመለከታል። ኩባንያችን ቃሊቲ መጋዘን፤ ዱከም ዴፖ እና ዋና መ/ቤት ውስጥ ያሉትን የተለያዩ ብዛት ያላቸውን