Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ልዩ ማይክሮፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 626/2001፣97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ለብድር በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች ዝርዝር ሁኔታቸው የተገለፀውን

ልዩ ማይክሮፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ.ማ. ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ብሩክ ታደሰ እና የፍ/ባለዕዳ ጌታነህ ታደሰ መካከል ስላለው የፍርድ አፈፃፀም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር 105401 በ4/07/2017 ዓ/ም

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jun 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ተዘራሽ ንጉሴ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ብዙነሽ ንጉሴ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/189810 በ26/5/2017

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Ethiopian Herald (Jun 03, 2026) RE-INVITATION INTERNATONAL TENDER No.05/2026 Berhanena Selam Printing Enterprise invites international all eligible bidders for the supply of the following for the supply of PRINTING MACHINERIES.

Berhanena Selam Printing Enterprise Invites International All Eligible Bidders for the Supply of PRINTING MACHINERIES

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Adama Science and Technology University: Procurement of Educational Materials/ለማህበረሰብ አገልግሎት የሚውል የማጣቀሻ መፅሐፍት ግዥ

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e1e448ae-0a5d-4b70-9b32-524e17eda4be/open Lot Information

Adama Science and Technology University: Procurement of Medical Supplies/የፀረ-ተባይ መድሃኒት ግዥ (ጌይን) ጥራቱን የጠበቀ

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8aef377a-6033-4401-9367-0668e8c856f9/open Lot Information

የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር ሐምሌ 19/2018 በአቶ በሃይሉ ደምሴ ተድላ ስም ያወጣውን ጨረታ ማስታወቂያ ላይ የጨረታ መነሻ ዋጋ ላይ ማስተካከያ አድርጎበታል

Reporter (Aug 02, 2026) የእርማት ማስታወቂያ የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር እሑድ ሐምሌ 19,2018 በወጣው የጋዜጣው እትም ለመጀመሪያና ለሁለተኛ

The International Organization for Migration (IOM) Office in Ethiopia Invites All Eligible Bidders to Participate on a Competitive Bidding for the Sale of Used Items

Reporter (Aug 02, 2026) RE-ADVERTISEMENT: INVITATION FOR AUCTION FOR THE SALE OF USED ITEMS The International Organization for Migration (IOM)

ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለመኖሪያ G+3 ቤት በግልጽ ሐራጅ ጨረታ) አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ቀጥሎ ባለው ሠንጠረዥ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት/ሕንጻ

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የመኖሪያ ቤት እና ቼቭሮሌት አውቶሞቢል ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/11፣ 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን

Oromia Construction Corporation (OCC) Has Intended to Invite Eligible Bidders for the Procurement of Sanitary & Janitor Materials

Addis Zemen (Aug 02, 2026) INVITATION FOR BID INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-031/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to

በምስራቅ ጎጃም ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት የተሽከርካሪ የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አፈ/ከሳሽ፡– አቶ በእጁ አዘዘ አፈ/ተከሳሽ የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር መካከል ስላለው የአፈፃፀም ክስ ክርክር

Nib International Bank Invited for the Extension of Bid Closing and Opening Date

Reporter (Aug 02, 2026) Nib International Bank Extension of Bid Closing and Opening Date It is to be recalled that