Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሐራጅ ጨረታ ቁጥር 19/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በሕገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ(ልዩ ልዩ)፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ poly(ethylene terephthalate) plastic
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በሕገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው እቃዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 05, 2026) የጨረታ መዝጊያና መክፈቻ ቀን ማራዘሚያ ማስታወቂያ (ለ2ኛ ጊዜ) የጨረታ መለያ ቁጥር: RAC/01/2018 ራክሮብ ቢዝነስ ኃ. የተ. የግል ማህበር በቂርቆስ ክፍለ ከተማ ወረዳ 03 ጎርጎርዮስ አደባባይ
ራክሮብ ቢዝነስ ኃ.የተ.የግል ማህበር የጨረታ መዝጊያና መክፈቻ ቀን ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል
Dire Gazetta (Jun 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨ/መ/ቁ/ ግዥ/ን/አ/004/2018 የድሬዳዋ አስተዳደር ምክር ቤት የፋ/ግ/ንብረትአስተዳደር ደጋፊ የሥራ ዳይሬክቶሬት በ2018 ዓ.ም መደበኛ የበጀት ዓመት የሚያስፈልጉትን ሎት1. የአዳራሽ የትርጉም መሳሪያ እቃዎች
የድሬዳዋ አስተዳደር ምክር ቤት የአዳራሽ የትርጉም መሳሪያ እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Yedebub Nigat (May 30, 2026) የ11ኛ ዙር 2ኛ ጊዜ እና 12ኛ ዙር 1ኛ ጊዜ የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ በደ/ኢ/ክ/መንግስት ጊዶሌ ከተማ አስተዳደር መሬት አስተዳደር ዩኒት በ2018 በጀት ዓመት ለ11ኛ ዙር
በደ/ኢ/ክ/መንግስት ጊዶሌ ከተማ አስተዳደር መሬት አስተዳደር ዩኒት በ2018 በጀት ዓመት ለመኖሪያ አገልግሎት የሚዉል 13 ቦታዎች እና ለጥምር አገልግሎት 7 ቦታዎች የተዘጋጁ በመደበኛ ሊዝ ጨረታ አወዳድረዉ ማስተላለፍ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopia Media Authority፡ Procurement of Tapiserie and Seat Cover (የመኪና ምንጣፍ ስራ እና ሌዘር የወንበር ልብስ)
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a216b4a7-4883-49c0-b1f9-608cc9855950/open Lot Information
Ethiopia Media Authority፡ Procurement of Spare Parts
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/34f41b7f-cfcb-470f-96b9-88c43d0a32d3/open Lot Information
Federal Judicial Administration Council Secretariat: Procurement of Aluminum Material
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/be9e58e5-8b22-47e7-8b50-c3f2e7081218/open Lot Information
የፌዴራል የሥነ ምግባር እና የፀረ ሙስና ኮሚሽን በደብረ ዘይት ከተማ የሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2836d7c9-8cbf-4c21-a14b-4d9efdd0a7aa/open Lot Information
Ethiopian Roads Administration Issues Bid Extension Notice.
Ethiopian Herald (Mar 11, 2026) Advertisement Amendment to Notice of Invitation for Legal Representation Services for Construction Works of Muketuri
The International Fertilizer Development Centre (IFDC) Ethiopia Invites Sealed Bids for the Supply of Construction Supplies and Tools for Watershed Restoration Projects Across 12 Woredas in Jimma, Asella, and Kombolcha.
Reporter (Mar 11, 2026) Request for Proposal: Water Shed Restoration: Purchase of Construction Supplies & Tools The International Fertilizer Development
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ./ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 11, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሰንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ንብረቶች
Addis Bank S.C. Would Like To Notify Amendment of Bid Submission
Reporter (Mar 11, 2026) Bid Extension Notice Bid No.: AdB/OT/028/2026 The bid submission deadline for the Pizza Project of Addis
The Embassy of Sweden in Addis Ababa Invites Sealed Bids for a Framework Agreement for General Maintenance Services (technical Caretaker, Preventive Maintenance, and Emergency Call-out) at its Residences, Chancellery, and Ambassador’s Residence.
Reporter (Mar 11, 2026) PROCUREMENT NOTICE Invitation to Tender-Framework Agreement for General Maintenance Services The Embassy of Sweden in Addis