Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “LINK” Invitation to Bid የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ Procurement Reference No: WU-NCB-G-0065-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category: Goods Market
ወሎ ዩኒቨርስቲ: የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Jun 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b33f3a3d-32aa-4e33-8523-9b9feb97514c/open Reference Number: WU-NCB-G-0065-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: TCC-NBC-G-0053-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
ወሎ ዩኒቨርስቲ: የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ (ወ/ዩ/ ልዕለ ህክምና ካምፓሰ) መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Jun 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/032/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪ ስም
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 03, 2026) ድጋሜ የወጣ የጨረታ ማስታወቅያ የኬንያ ቶፕ ባር(Transitional top bar hive) ግዢ ጨረታ ሪፕል ኢፈክት ኢትዮጵያ (በቀድሞ ስሙ ሴንድ ኤ ካው ኢትዮጵያ) እ ኤ አ ከ 2006
ሪፕል ኢፈክት ኢትዮጵያ ከስታር ባክስ ፋዉንዴሽን (Starbucks Foundation) ጋር በመተባበር በሲዳማ ክልል ምስራቃዊ ሲዳማ ዞን በንሳ ወረዳ የሚገኙ አነሰተኛ የመሬት ይዞታ ያላቸው ሴት አርሶ አደሮችን አቅም ማጎልበት (Resilient and Empowered Women and Girls Project) ለተባለዉ ፕሮጀክት ለተጠቃሚ አርሶ አደሮች የሚሆን የሽግግር የንብ ቄፎ(Transitional Top Bar Hive) ህጋዊ ፈቃድ ካላቸውና በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Federal First Instance Court፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/60900298-5e67-4562-87f1-185a1a42d8c4/open Lot Information
Hawassa University፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a308cb98-e358-4c80-80d5-a4709295fdd5/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Electronics Equipment
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d36b1e18-b7bb-4849-9f21-915cf4064edb/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Machinery
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e703cb43-eb9f-4175-a1f8-63683a9e7ae7/open Lot Information
Ethiopian Coffee and Tea Authority: Procurement of Office Equipment
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0e4f2408-f89f-4493-85aa-8f47f4bb0de4/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Building Renovation and Maintenance Work
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a55fe0b9-53cf-4351-a861-51bd7c26360d/open Lot Information
Bulchiinsa Magaalaa Shaggar Kutaa Magaalaa Gafarsaa Gujeetti Waajjira Maallaqaa Aanaa Gudduu Uffata Seeraa Hojjettootaa, Meeshaalee Dhumeeyyii, Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Elektirooniksii, Farnicheroota Biiroo Keessaa Fi Meeshaalee Haaromsaa Gommaa Konkolaataa Caalbaasii Ifaadhaaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 31, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakkoofsa Caalbaasii 01/2019 Bulchiinsa Magaalaa Shaggar Kutaa Magaalaa Gafarsaa Gujeetti Waajjirri Maallaqaa
ዳዊት ለአረጋውያን በጎ አድራጎት ማህበር አገር በቀል በጎ አድራጎት ማህበር ሲሆን ማህበሩ የ2018 ዓ.ም 3 ፋይል ቦክስ የወጪ ፋይል ድጋፍ ሰነዶችን ህጋዊ በሆነ ኦዲተር ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የሂሳብ ኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ ዳዊት ለአረጋውያን በጎ አድራጎት ማህበር አገር በቀል በጎ አድራጎት ማህበር ሲሆን
በሸገር ከተማ ከፍተኛ ፍ/ቤት የገላን ክ/ከተማ ወረዳ ፍርድ ቤት የተለያዩ ቋሚ፣ አላቂ፣ የፅህፈት መሳሪያዎች፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ እና የተለያዩ የኤልክትሮኒክስ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሽገር ከተማ ከፍተኛ ፍ/ቤት የገላን ከ/ከተማ ወረዳ ፍርድ ቤት የተለያዩ ቋሚ፣ አላቂ፡ የፅህፈት