Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የሀራጅ ጨረታ ቁጥር 004/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ተሽከርካሪዎች እና ባለሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ተሽከርካሪዎች እና ባለሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በሀራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የግልፅ ጨረታ ቁጥር 08/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሸከርከሪዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልፅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/dea1e6e7-5c9a-44b4-bc09-f0e632208d62/open Invitation to Bid “Procurement of Printing and Publishing Services” Procurement Reference No: WU-NCB-G-0145-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Wollo University: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jun 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f5567ade-a6e6-4ec1-86eb-45b8c9269528/open Lot Information Procurement Reference Number: AASTU-NCB-G-0150-2018-PUR Object of Procurement: Re-bid 3rd time
Addis Ababa Science and Technology University: Re-bid 3rd Time for the Procurement of the Internal Solid State Drive SSD
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Agriculture :First Aid/የመጀመሪያ ህክምና እርዳት መስጫ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/70ea402c-e586-4f61-bcff-099b63f5a05c/open Lot Information
Ethiopian Technology Authority: Procurement of Food Suppliers 2018/97/2
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/50b9a0d0-68d0-44ea-84db-1e8944a7f94a/open Lot Information
The Federal Justice and Law Institute :Lot-47 Purchase of Stiashanary Item 2018-01
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/06313783-10e8-44df-904e-1de5d8296dbe/open Lot Information
Animal Health Institute Lot 073 Procurement Of Medical Equipment and Supplies
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/499c8efd-9eb0-4e2d-932b-aa9e5d97499c/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission :የቆሻሻ ማሰወገጃ ማዳበሪያ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1f64e04e-d4df-4fd0-b725-26bc44eb5a31/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: POWDER MILK /1ቁጥር /POWDER MILK /2ቁጥር /
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0a28ff6b-4614-4e7c-9f8d-d963a9b9d381/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute፡ Lot 08 Procurement of ቁጥር መለጠፊያ ( ፊልም )
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/39967117-cdf4-4b95-b9e3-e8bdbfe0fea3/open Lot Information
Ambo University፡ ለአ/ዩ/ሪ/ሆስፒታል የክራዮጀኒክ ኦክስጂን ጋዝ ማምረቻ ማሽን ጥገና/እድሳት/ ቁ3
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8d168fed-d05f-4175-8c07-6409b57a8d0e/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission: ደረጃዉን የጠበቀ የቡክሌት እና ብሮሽር ህትመት ግዥ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ddfaea20-dfaf-4e73-a1e4-7369750dc8f3/open Lot Information