Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 01, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 55/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን እንዲሁም ንብረቶችን
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን እንዲሁም ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 01, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number RE-BID AB-37-2025/26. 1. Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply and
Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Items.
Government (Jun 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/7f26c9d1-edbc-4025-b526-7a7cd99ed676/open Invitation to Bid “Procurement of Sanitary Items” Procurement Reference No: EHIS-NCB-G-0033-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Ethiopian Health Insurance Service: Procurement of Sanitary Items
Government (Jun 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d9b38b8e-b1b6-44b5-baec-dc1f984a0a2b/open Invitation to Bid “Procurement of Electronics Equipment” Procurement Reference No: EPOS-NCB-G-0048-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service፡ Procurement of Electronics Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Adama Science and Technology University: Procurement of Food and Beverages
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/436d7744-d55a-444d-a7ae-976b7d65a652/open Lot Information
Adama Science and Technology University: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fdf0d16e-e507-4811-9bd4-5a22f19819da/open Lot Information
Mining Industry Development Institute: Procurement of Hotel Service
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5b11e0e8-7ec5-449f-ab3b-e4fe28cd3c12/open Lot Information
Mining Industry Development Institute: Procurement of Hotel Service
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dcb74bc8-6fc1-4a5f-9780-71a54ad6b5d9/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission: Modjo Customs Procurement of Employees Uniform Cloths/የሰራተኞች የደንብ ልብስ ግዥ.
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/2f008dc5-2841-4cc4-8d38-0a7e95de7540/open
በምዕራብ ወለጋ ዞን መነሲቡ ወረዳ መንዲ ዲስትሪክት ሆስፒታል በ2019 የበጀት ዓመት ለሆስፒታሉ የሚያገለግሉ የተለያዩ ህትመት ውጤቶች፣ የተለያዩ መደሃኒቶች፣ ሪ-ኤጀንቶችን እና የሰራተኞች ደምብ ልብስ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ወለጋ ዞን መነሲቡ ወረዳ መንዲ ዲስትሪክት ሆስፒታል በ2019 የበጀት ዓመት ለሆስፒታሉ የሚያገለግሉ
የደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ሕዝቦች ክልላዊ መንግስት ውሃ፣ ማዕድንና ኢነርጂ ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል የጽሕፈት መሣሪያ እና የቢሮ ፅዳትና ትናንሽ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃ በዘርፉ የተሰማሩ ሕጋዊ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 24, 2026) የጽሕፈት መሳሪያ ዕቃ ግዥ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ውሃ/ዕቃ/ግ/ጨ/ቁ-001/2019 የደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ሕዝቦች ክልላዊ መንግስት
አቃቂ ቤዚክ ሜታልስ ኢንዱስትሪ በጥበቃ አገልግሎት ዘርፍ የተሰማሩ ድርጅቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለአንድ ዓመት ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 24, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በሦስተኛ ወገን የሚፈጸም የጥበቃ አገልገሎት ግዥ ብሔራዊ ግልፅ ጨረታ ግዥ የጨረታ ቁጥር
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት የዳቦ መጋገሪያ ማሽኖችና መሳሪያዎችን ባሉበት ሁኔታ በድርድር ሽያጭ እጅ በእጅ በካሽ ወይም በከፊል ዱቤ ለመሸጥ/ ለማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 24, 2026) የኢትዮዽያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት የክፍት ድርድር ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪከት በሊዝ