Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 06, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪ ከቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ የወሰዱትን ብድር ባለመክፈላቸው ተቋሙ ከዚህ በታች የተመለከተውን በዋስትና የተያዘ

ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. ቤት ባለበት ሁኔታ በጨረታ ይሸጣል

Addis Zemen (Jun 06, 2026) ድጋሜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር ግ/ጎማ/02/2018 የሀዋሳ ከተማ መ/ው/ፍ/አዝ/ድርጅት የመኪና ጎማ ከነከመነዳሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል። ስለዚህ በጨረታው ለመወዳደር የሚፈልግ ድርጅት

የሀዋሳ ከተማ መ/ው/ፍ/አዝ/ድርጅት የመኪና ጎማ ከነከመነዳሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የሀራጅ ጨረታ ቁጥር 004/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ተሽከርካሪዎች እና ባለሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ተሽከርካሪዎች እና ባለሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በሀራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የግልፅ ጨረታ ቁጥር 08/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሸከርከሪዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልፅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Lion International Bank S.C. Invites Sealed Bids for the Procurement of 19 Medium-duty Fire-resistant Cash Safes.

Reporter (Mar 11, 2026) LION INTERNATIONAL BANK S.C. INVITATION TO LOCAL COMPETITIVE BIDDING BID REF. NO. LIB/NCB/G/012/2025-26 FY Lion International

Ethiopian Airlines Group Intends to Conduct a Bid for the Selection of Potential Digital Meter Taxi Service Provider and Management Company at Addis Ababa Bole International Airport.

Ethiopian Herald (Mar 11, 2026) INVITATION TO TENDER (Re-Bid) Bid Announcement No. SSNT-T604 Ethiopian Airlines Group intends to conduct a

Catholic Relief Services (CRS) Sudan Invites Bids for the Supply and Delivery of Red Sorghum to its Warehouse in Abeche, Chad.

Reporter (Mar 11, 2026) TENDER NOTICE For the Procurement of Red Sorghum TENDER REFERENCE# RFQ CRS-SHF.01.2026 Catholic Relief Services (CRS)

Catholic Relief Services (CRS) Sudan Invites Bids for the Supply and Delivery of Fortified Refined Sunflower Oil to Their Warehouse in Abeche, Chad.

Reporter (Mar 11, 2026) TENDER NOTICE CATHOLIC RELIEF SERVICES results For the Procurement of Fortified Refined Sunflower Oil TENDER REFERENCE#

ዳሽን ባንክ የንግድ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Reporter (Mar 11, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0008/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት

Justice for All-Prison Fellowship Ethiopia (JFA-PFE) Invites All Eligible and Legally Registered Bidders to Video Conference Equipment (Huawei Cloud Link Box 300), 65-inch TVs with Wall Mounting Kits & Desktop Computers Intel® Core™ I7-12700.

Catholic Relief Services (CRS) Invites Bids for the Supply and Delivery of Yellow Split Peas to Their Warehouse in Abeche, Chad.

Reporter (Mar 11, 2026) TENDER NOTICE For the Procurement of Yellow Split Peas (YSP) TENDER REFERENCE# RFQ CRS-SHF.02.2026 Catholic Relief

Gift Real Estate PLC Seeks Pre-qualification for Structural Concrete Works (Grade 1 Contractors) and Specialized Finishing Works for a 4,500-unit Residential Project at LaGare, Addis Ababa.

Ethiopian Environmental Protection Authority፡ Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ac692811-65b4-4599-b982-206050d3ba49/open Lot Information