Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የሀራጅ ጨረታ ቁጥር 004/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ተሽከርካሪዎች እና ባለሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ተሽከርካሪዎች እና ባለሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በሀራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የግልፅ ጨረታ ቁጥር 08/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሸከርከሪዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልፅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/dea1e6e7-5c9a-44b4-bc09-f0e632208d62/open Invitation to Bid “Procurement of Printing and Publishing Services” Procurement Reference No: WU-NCB-G-0145-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Wollo University: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jun 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f5567ade-a6e6-4ec1-86eb-45b8c9269528/open Lot Information Procurement Reference Number: AASTU-NCB-G-0150-2018-PUR Object of Procurement: Re-bid 3rd time
Addis Ababa Science and Technology University: Re-bid 3rd Time for the Procurement of the Internal Solid State Drive SSD
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ ብሔራዊ ቲአትር አካባቢ ላስገነባው 3B+G+25 ዋና መ/ቤት ሕንጻ የውጭ ማስታወቂያ በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የዋናው መ/ቤት ማስታወቂያሥራ ጨረታ ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ ብሔራዊ ቲአትር አካባቢ ላስገነባው 3B+G+25 ዋና መ/ቤት ሕንጻ
ኢስት ጌት ትራንስፖትና ትሪዲንግ አ.ማ የ2017/18 በጀት ዓመት የገቢና ወጪ ሂሳብ ምርመራ ሥራ ህጋዊ ፈቃድ እና በሙያው በቂ ልምድ ያላቸውን የኦዲት ባለሙያዎች (ድርጅቶች) አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የኦዲት ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ አክሲዮን ማህበሩ የ2017/18 በጀት ዓመት የገቢና ወጪ ሂሳብ ምርመራ ሥራ ህጋዊ ፈቃድ
Bunna Bank S.C (BB) Invites All Interested and Eligible Bidders for the Supply of Various Goods.
Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to Local Competitive Bid-no.-BB/007/2026 Bunna Bank S.C (BB) Invites all interested and eligible bidders for
Armauer Hansen Research Institute: Procurement of Terrazzo & Sund
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a23ea51f-d576-447c-8033-84a1accd2e7d/open Lot Information
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Laptop Computer for ELN
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eeece9c9-e987-41fe-8f3d-c2d87d93ebb0/open Lot Information
Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Frosted Sticker
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/19d3b9e7-99b0-4a41-b8cb-30576323e4ef/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን ለቢሮ አገልግሎት የሚውል የመጥርያ ደውል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e17399a5-1583-4888-9b63-e0d67b69fa8e/open Lot Information
የኢንዱስትሪ ሚኒስቴር ሱፍ ልብስ የፕሮቶኮል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/03f0eed7-765d-4c07-8f9a-f766fce79bee/open Lot Information
Green Hope Path Invites Eligible and Certified Audit Firms Registered with the Accounting and Auditing Board of Ethiopia (ABBE) to Submit Bids for the Provision of Organizational Annual External Audit Services for Three Consecutive Fiscal Years (2025–2027).
2merkato.com (Mar 09, 2026) Invitation to Bid for External Auditor Reference Number: GHP/01/26 Green Hope Path is a local