Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 07, 2026) ሁለተኛ ዙር የሀራጅ ማስታወቂያ  የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት ከወ/ሪት ጽዮን ጌታቸው ባልተከፈለ ዕዳ ምክንያት በአዋጅ ቁጥር 103/1990 እና 807/2005 መሰረት የተረከባቸውንና ከዚህ በታች በዝርዝር

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 07, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደብረ ማርቆስ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለእርሻ መካናይዜሽን አገልግሎት የሰጠውን ትራክተር ተከራዮች የኪራይ ክፍያውን በካፒታል ዕቃ ዱቤ ግዥና ኪራይ

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደብረ ማርቆስ ዲስትሪክት ትራክተር በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 07, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EAC 034/2018 1. ኢትዮ አግሪ ሴፍት ሃላ.የተ.የግ.ማህበር የDesktop Computer and Related Accessories ግዥን በድጋሚ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል።

ኢትዮ አግሪ ሴፍት ሃላ.የተ.የግ.ማህበር የDesktop Computer and Related Accessories ግዥን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Jun 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/d0a5b212-1f41-4f29-991e-176edb56e3d6/open Reference Number: RU-NCB-G-0046-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: RU-NCB_2018 Procurement Information Procurement Type:

Raya University: Procurement of Design, Supply, Installation, Configuration, Training, Commissioning, and Testing of a Storage, Server and Network Distribution Centers for Raya University on Turnkey Basis

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ሰላምና ፀጥታ አስተዳደር ቢሮ የጥበቃ አገልግሎት አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አ/አ/አ/ሰ/ፀ/አቢ/ 2018-2021 ብግ/ጨ/አግ 004/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ሰላምና ፀጥታ አስተዳደር

The GPNRS Finance Bureau Invites Contractors of Grade BC-3 and Above to Submit Sealed Bids for the Renovation of its Building in Gambella Region.

Addis Zemen (Mar 12, 2026) RENOVATION WORK BID INVITATION LETTER GPNRS FINANCE BUREAU BIULDING RENOVATION WORK Invitation to Bid –

ኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሪፐብሊኩ ጥበቃ ኃይል የአልጋ ችቡድ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/67162fa5-49fd-4c4e-a413-39751ac8e382/open Lot Information

የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ ለልብስ ማጠቢያ የሚያገለግል ሳፋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c7f02949-15d1-4a0b-a128-4f05392b1875/open Lot Information

የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ ለልብስ ማጠቢያ የሚያገለግል ሳፋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c7f02949-15d1-4a0b-a128-4f05392b1875/open Lot Information

Mining Industry Development Institute: Procurement of Uniform

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/82c45fd4-15e9-4ae3-a0f4-7fc46bbe69c9/open Lot Information

Ministry of Revenue: Procurement of Rent Service

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f99ee84f-5b3f-4cee-b6eb-58a59a57d552/open Invitation to

Ethiopian Construction Authority: Procurement of ICT Equipment

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e00a327a-97a9-4729-9517-b5a27e6a767d/open Invitation to

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የምግብ የመድኃኒት ባለስልጣን የ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ፎቶ እና ቪዲዮ ካሜራ ከነሙሉ አክሰሰሪው ግዥ መፈፀም ይፈልጋል