Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Jun 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “LINK” Invitation to Bid  የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ Procurement Reference No: WU-NCB-G-0065-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category: Goods Market

ወሎ ዩኒቨርስቲ: የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Jun 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b33f3a3d-32aa-4e33-8523-9b9feb97514c/open Reference Number: WU-NCB-G-0065-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: TCC-NBC-G-0053-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

ወሎ ዩኒቨርስቲ: የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ (ወ/ዩ/ ልዕለ ህክምና ካምፓሰ) መፈፀም ይፈልጋል

Reporter (Jun 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/032/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992  በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች  በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪ ስም

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

ሪፕል ኢፈክት ኢትዮጵያ ከስታር ባክስ ፋዉንዴሽን (Starbucks Foundation) ጋር በመተባበር በሲዳማ ክልል ምስራቃዊ ሲዳማ ዞን በንሳ ወረዳ የሚገኙ አነሰተኛ የመሬት ይዞታ ያላቸው ሴት አርሶ አደሮችን አቅም ማጎልበት (Resilient and Empowered Women and Girls Project) ለተባለዉ ፕሮጀክት ለተጠቃሚ አርሶ አደሮች የሚሆን የሽግግር የንብ ቄፎ(Transitional Top Bar Hive) ህጋዊ ፈቃድ ካላቸውና በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0169cdaf-de87-421d-962d-102a96b57a12/open Lot Information

የቦታው ስፋት 200 ካሬ ሜትር የሆነ የመኖሪያ ቤት እና ቦታ 65 (ስልሳ አምስት) ቅጠል ቆርቆሮ የተሠራ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 29, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በአፈ ከሳሽ ወ/ሮ ፋንታዬ ወልደየስ እና በአፈ ተከሳሽ አቶ

በቂርቆስ ክፍለ ከተማ ምስራቅ ጎህ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም በጀት አመት ለቢሮና ለትምህርት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የድል በትግል ቅድመ አንደኛ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት የአጥር ጥገና፣ የመስኮት ጥገና እና የመምህራን ማረፊያ ሶፋ ጥገና በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታው ቁጥር 01/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በጉለሌ ክ/ከተማ ት/ፅ/ቤት ወረዳ 01 ስር

72 ካ.ሜ ስፋት ያለው G+3 ህንፃ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍርድ ባለመብት አቶ ማአሾ ግደይ እና በፍርድ ባለእዳ ሻምበል ፍረወይኒ አርአያ መካከል

ጣና በለስ ስኳር ፋብሪካ የተለያዩ መለዋወጫ ዕቃዎች ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያብሔራዊ ግልፅ ጨረታ ቁጥር: ጣበስፋ / አግ/ ብግጨ / 01/2018/19 ጣና በለስ ስኳር ፋብሪካ

Ethio Telecom is Inviting International Architectural and Engineering Consulting Firms to Submit Expressions of Interest (EOI) for the Smart Headquarters & Multi-Complex Project (Reference Number SCD/SD/CWSS/923/26).

ethiotelecom (Jul 29, 2026) Invitation to International Expression of Interest (EOI)FLOATING DATE: AS OF AUGUST 10, 2026REFERENCE NUMBER SCD/SD/CWSS/923/26 1.

The Ministry of Labor and Skills Invites Expressions of Interest from Eligible Consulting Firms to Conduct an Assessment of Market Opportunities in Selected Agricultural Value Chains Under the Ethiopia Agri-MSMEs Development for Jobs (AMD4J) Project.

Ethiopian Customs Commission Dire Dawa Branch Office Would Like to Procure Different Items

Government (Jul 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d5c29b04-d8af-44b8-89a4-74c881e01180/open ”