Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 04, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡– ኢፕድ 024/2018 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት ለመስክ ሥራ የሚሆኑ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ

የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት ለመስክ ሥራ የሚሆኑ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2018 በጀት ዓመት ለተለያዩ ሎተሪዎች የቅስቀሳ ሥራ አገልግሎት የሚውሉ ቲሸርት፣ ኮፊያ፣ ከረጢት፣ ዣንጥላ፣ እስክሪፕቶ፣ የቁልፍ መያዣ፣ ቦሎ መለጠፊያ፣ ማስታወሻ ደብተር እና ቲር ድሮ ፍላግና ቤዝ ዕቃዎችን በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ውድድር አቅራቢ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Bekur (Jun 01, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የመደበኛ ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ የሞጣ ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት የከተማ ቦታን በሊዝ ለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ 8 ንዑስ አንቀጽ 1 በፊደል

የሞጣ ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት የከተማ ቦታን በሊዝ ለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ 8 ንዑስ አንቀጽ 1 በፊደል ተራ ከ”ሀ እስክ “ሠ” በተዘረዘረው መሰረት ለመኖሪያና ለንግድ አገልግሎቶች የተዘጋጁ ቦታዎችን በግልጽ ጨረታ ለተጫራቾች ማስተላለፍ ይፈልጋል

Government (Jun 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/66c0ca64-a32d-43e9-8cee-c5545b21c529/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0144-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/S/08/2018 Procurement Information Procurement Type:

የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን በአዲስ አበባ ከተማ የባለ አምስት ኮኮብ ሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኢትዮጵያ ቃለ ህይወት ቤተክርስቲያን ሰብአዊ ድጋፍና ልማት ኮሚሽን የአልሚ ምግቦች ግዥ በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 28, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ቃለ ህይወት ቤተክርስቲያን ሰብአዊ ድጋፍና ልማት ኮሚሽን ከዚህ በታች

Waajjirri Maallaqaa Bulchiinsa Magaalaa Bishooftuu Dhiheessitoota Eeyyama Daldalaa Seera Qabeessa Qaban Caalbaasiidhaan Waldorgomsiisee; Meeshaalee Barreessaa, Qulqullinaa, Elektirooniksi, Laaptooppota Fi Deskitooppota, Gommaa Konkolaataa Adda Addaa, Faarniicharii, Motorsaaykilii, Baajaajii Luka Sadii, Uffata Kabachiisa Seeraa Fi Kkf Bituu Barbaada.

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት በደቡብ ወሎ ዞን የጊምባ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት ስር ለሚገኘው መሥሪያ ቤት የ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በአልማ የሚሠራውን የአስተዳደር ሕንፃ ግንባታ በጨረታ አውጥቶ ማሠራት ይፈልጋል

በአብክመ በሰሜን ሸዋ ዞን የአንፆ/ገ/ወ/ግ/ንብ/አስ/ ቡድን ለአንፆ/ገ/ወ/ግብርና ፅ/ቤት በEU ፕሮጀክት ለጎርፍ አደጋ መከላከል ስራ ሳል ወንዝ እና ጉዳብር ወንዝ ላይ የጎርፍ አደጋ መከላከል ስራ ለመስራት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 28, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር/አገወ/ግ/ን/2872018 በአብክመ በሰሜን ሸዋ ዞን የአንፆ/ገ/ወ/ግ/ንብ/አስ/ ቡድን ለአንፆ/ገ/ወ/ግብርና ፅ/ቤት በEU ፕሮጀክት ለጎርፍ አደጋ

በጉለሌ ክ/ከተማ ዋና ስራ አስፈፃሚ አስተዳደርና ፋይናንስ ጽ/ቤት የ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የዶሮ እርባታ ቁሳቁስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 28, 2026) የግልጽ ጨረታ ግዥ ማስታወቂያ 05/2018 ዓ.ም ጨረታ ቁጥር፡–ጉ/ክ/ከ/ዋ/ስ/አስ/ፋ/ 05/2018 ዓ.ም በጉለሌ ክ/ከተማ ዋና ስራ አስፈፃሚ አስተዳደርና

በየካ ክ/ከተማ ጤና /ጽ/ቤት ጉራራ ጤና ጣቢያ የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 28, 2026) 2ኛ ዙር አጠቃላይ ግዥ የጨረታ ማስታወቂያ ሎት 1፡– የደንብ ልብስ ሎት 2፡– የጽዳት እቃዎች ሎት 3፡–

በወላይታ ዞን የበሌ አዋሳ ከተማ አስ/ር ፍ/ቤት የቤት ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Yedebub Nigat(Feb 28, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የቤት ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈጻጸም ከሳሽ/ሾች 1ኛ/ ኦሞ ባንክ ተወካይ 2ኛ/ አቶ ሀብታሙ

The Ethiopian Electric Utility Invites Sealed Bids for the Renovation of Service Centers in Adigrat, Mekelle No1, No2, No3 & No4.

Addis Zemen(Feb 28, 2026) NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) Renovation Works of Adigrat, Mekelle No1, No2, No3 & N04 Service Centers

Doctors with Africa CUAMM Would Like to Notify Extension of Bid Submission Deadline

The Reporter(Feb 28, 2026) EXTENSION for EXPRESSION OF INTEREST WITH  REFERENCE TO Nr. 09/CUAMM/ETH/2026 CALL FOR EXPRESSION OF INTEREST FOR