Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ በ14/2018 ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ
የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 03, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ የውብፀሀይ አፈወርቅ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወንድወሰን አፈወርቅ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/96322 በ6/02/2017
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jun 02, 2026) ዕቃዎችን ለመሸጥ በድጋሚ ለ2ተኛ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ ጅግጅጋ/ስተአ/002/2018 የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ጅግጅጋ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ቅጥር ግቢ ውስጥ የሚገኙትን የተለያዩ ዕቃዎች (ላፕቶፕ
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ጅግጅጋ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ቅጥር ግቢ ውስጥ የሚገኙትን የተለያዩ ዕቃዎች (ላፕቶፕ እና ዴስክቶፕ ኮምፒዉተሮች፣ ፕሪንተሮች፣ የማባዣ ማሽኖች፣ ቴሌቪዥኖች፣ የመኪና መለዋወጫዎች፣ የተለያዩ የውኃ እቃዎች፣ የግንባታ እቃዎች እና ሌሎችም ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 02, 2026) ዕቃዎችን ለመሸጥ በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡– ሠመራ/ስተአ/002/2018 የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ሠመራ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ቅጥር ግቢ ውስጥ የሚገኙትን የተለያዩ ዕቃዎች (ላፕቶፕ እና ዴስክቶፕ
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ሠመራ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ቅጥር ግቢ ውስጥ የሚገኙትን የተለያዩ ዕቃዎች (ላፕቶፕ እና ዴስክቶፕ ኮምፒዉተሮች፣ ፐሪንተሮች፣ የማባዣ ማሽኖች፣ ቴሌቪዥኖች፣ የተለያዩ የዉሃ እቃዎች፣ የግንባታ እቃዎች እና ሌሎችም ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Addis Ababa University: Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c957b544-9504-4aff-a1ce-542b45450c15/open Lot Information
Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc (ECWC-GIW PLC) Invites Bids for the Supply of Various Goods.
Ethiopian Herald (Mar 01, 2026) INVITATION FOR BID (IFB) 3RD RE-GIW-07-2025/2026,3RD RE-GIW-22-2025/2026, 3RD RE-GIW-23-2025/2026, 3RD RE-GIW-24-2025/2026, GIW-30-2025/2026, GIW-31-2025/2026, GIW-32-2025/2026, GIW-33-2025/2026,
The Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Supply of 52 Motorcycles (170-200CC) Under Lot 1.
Ethiopian Herald (Mar 03, 2026) Specific Procurement Notice Invitation for Bids (IFB) IFB Number: ET-CREW-MOA-01/2026-MCL-LCB Purchaser: Ministry of Agriculture, climate
The Ethiopian Roads Administration (ERA) Invites Eligible Consulting Firms to Express Interest in Providing Consultancy Services for a Strategic Environmental and Social Assessment (SESA) for Road Corridors in Ethiopia, as Part of the Horn of Africa Initiative.
Ethiopian Herald (Mar 03, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (REOI) (CONSULTING SERVICES-FIRMS SELECTION) Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia
Accounting and Audit Board of Ethiopia Invites Eligible Bidders for the Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Mar 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c219326e-363c-47da-aee6-fbda30484f15/open Invitation to
Oda Bultum University:Procurement of Water Supply Line Construction Project of Oda Bultum University Connecting Bore Hole3 to the Reservoir
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/2a778167-486f-4dcf-8fc1-c301b16fdd86/open
ኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የእሳት ማጥፊያ ፓውደር እና ፎም ለማስሞላት የአገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2373b1f9-1814-4ea4-97bf-3025e22646eb/open Lot Information
Addis Ababa University፡ Procurement of Printing Materials For MINOLTA S-759 Color Printer
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3a43763d-3d5d-4f26-a2fb-01b0c88db513/open Lot Information
የሰላም ሚኒስቴር ጎማ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/91c376a0-7ac2-4a76-ac1e-b5324d86ba07/open Lot Information