Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 30, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0032/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ኮንዶሚኒየም መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስታወቂያ ቁጥር– 07/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር፡-ኢፕድ 002/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 28, 2026) Re-Bid Advertisement for Consultancy Service on Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project Bid Reference No: 348/2026 1- About CARE Ethiopia Founded in 1945, CARE
CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for the Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Oromia Water and Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply and Installation of Solar PV Systems for Existing Water Schemes that Ceased Operations Due to Fuel Costs and Fluctuations.
Ethiopian Herald (Jul 28, 2026) INVITATION FOR BIDS Project: One WaSH National Program phase II (OWNP-CWA Phase II) Contract Title:
የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት፡- ለግቢ ውስጥ መድኃኒቶች እና የህክምና
የቴፒ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 ዓ.ም. ለሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የህክምና መገልገያ መሳርያዎችንና አንስቴዥያ ማሽን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቴፒ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 ዓ.ም ለሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የህክምና መገልገያ መሳርያዎችንና አንስቴዥያ ማሽን
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7116a40e-5917-4cf1-ba2e-d8d02803f77c/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/50b45abd-608c-4396-9c49-cfdf4b0b85ec/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d26ec220-54d2-4bfc-ab47-243e3055776e/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Printing Products
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9f981dfb-27e9-46c1-bdc7-72fd4e451a13/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4bf2d50b-b072-4063-8fe6-c6427a07bd46/open Lot Information
የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ሙሉ ለሙሉ ክፍያቸው የተጠናቀቀ 04 (አራት) ኮንደሚኒየም ሱቆች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Jul 28, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የኮንደሚኒየም የንግድ ሱቅ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ሙሉ ለሙሉ ክፍያቸው