Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2082211c-4d5b-4a17-8223-9efacd15307a/open Invitation to Bid Procurement of Furniture Procurement Reference No: AMSH-NCB-G-0126-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Furniture
Dire Gazetta (Aug 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ፖሊስ ኮምሽን ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በስሩ የሚገኙትን መኪናዎች የጋራዥ ጥገና አልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ለአንድ አመት ለማስጠገን ስለሚፈልግ ከዚህ
የድሬዳዋ አስተዳደር ፖሊስ ኮምሽን ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በስሩ የሚገኙትን መኪናዎች የጋራዥ ጥገና አልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ለአንድ አመት ለማስጠገን ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨ/መ/ቁ/ግዥ/ን/አ/002/2018 የድሬዳዋ አስተዳደር ምክር ቤት የፋ/ግ/ንብረት አስተዳደር ደጋፊ የሥራ ዳይሬክቶሬት በ2019 ዓ.ም ካፒታል የበጀት ዓመት የሚያስፈልጉትን ሎት 1 ታብሌት ሎት 2 ቪዲዮ
የድሬዳዋ አስተዳደር ምክር ቤት የፋ/ግ/ንብረት አስተዳደር ደጋፊ የሥራ ዳይሬክቶሬት በ2019 ዓ.ም ካፒታል የበጀት ዓመት የሚያስፈልጉትን ታብሌት፣ ቪዲዮ ካሜራ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የወሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. ንብረት የሆነ ቴምሳ መካከለኛ የህዝብ ማመላለሻ የመጫን አቅሙ 27 ሰዉ የሆነ በጥሩ ይዞታ ላይ የሚገኝ ተሸከርካሪ አዲስ
የወሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. ንብረት የሆነ ቴምሳ መካከለኛ የህዝብ ማመላለሻ የመጫን አቅሙ 27 ሰዉ የሆነ በጥሩ ይዞታ ላይ የሚገኝ ተሽከርካሪ አዲስ አበባ እና ሸገር ከተማ ለሚገኙ ድርጅቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Health፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Jul 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f1f0d1d1-0273-4906-822c-f4ff121ca5f1/open Lot Information
Animal Health Institute፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3101464d-7042-4a26-ab1a-13af18db764d/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Laboratory Reagents and Chemicals
Government (Jul 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/68bcbda8-8439-4e85-9921-e9e48b755809/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Laboratory Reagents and Chemicals
Government (Jul 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/497cda2b-2e2c-416b-9fb4-016b4859071a/open Lot Information
The African Center for Transitions Studies (ACT), in Partnership with the Ethiopian Human Rights Commission (EHRC) and the Transitional Justice Consortium–Ethiopia (TJC-E), is Seeking Two Qualified Consultants to Map and Categorise Civil Society Organisations (CSOs) Working on Transitional Justice Across Ethiopia.
2merkato.com (Jul 15, 2026) Call for Consultants Mapping and Categorisation of Civil Society Organisations Working on Transitional Justice in Ethiopia
CARE Ethiopia is Seeking Eligible & Competitive Bidders for the Selection of Five (5) Last-Mile Distributors for Menstrual Health and Hygiene (MHH) Products in Ethiopia.
2merkato.com (Jul 15, 2026) BID ADVERTISEMENT FOR SELECTION OF FIVE (5) LAST-MILE DISTRIBUTORS FOR MENSTRUAL HEALTH AND HYGIENE (MHH) PRODUCTS
በጉራጌ ዞን የወልቂጤ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ ፅ/ቤት የተለያዩ የፅህፈት መሳሪያ እቃዎች፣ የተለያዩ አላቂ የፅዳት እቃዎች፣ የተለያዩ ቀለሞች እና የተሽከርካሪ ጎማ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 15, 2026) ብሄራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር-001/2019 በጉራጌ ዞን የወልቂጤ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ ፅ/ቤት ለ2019
ሜዴክስ ዲያግኖስቲክስ ኃ/የተ/የግ/ማህበር በባህር ዳር ከተማ ለሚገኘው የ “OncoE6 Cenical Test” ማምረቻ ፋብሪካ የ ISO 13485:2016 ዓለም አቀፍ ደረጃ የመጀመሪያ ዙር የምስክር ወረቀት (Initial Certification Audit) ለመስጠት የሚያስችል ብቃትና ህጋዊ ፈቃድ ያላቸውን የብቃት ማረጋገጫ ሰጪ አካላት (Certification Bodies) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Jul 15, 2026) የግልፅ ጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር፡ Med×/TND/ISO13485/2018-002 የፕሮጀክቱ ስም፡ የISO 13485:2016 የህክምና መሳሪያዎች የጥራት አስተዳደር
የካፋ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የተለያዩ የጽ/መሳሪያዎች፣ የተለያዩ የጽዳት ዕቃዎች፣ የህትመት ውጤቶች፣ የተለያዩ የፕሪንተር ቀለሞች እና ተዛማጅ ዕቃዎች፣ የተለያዩ የደንብ ልብሶችን እና የቢሮ ኪራይ አገልግሎት ግዥን ለማወዳደር ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ / ግ /ጨ/ቁጥር 01/2019 የካፋ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት በዞን ማዕከል