Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 24, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ተስፋይ ገብሩ እና የፍ/ባለዕዳ ኒው ኢንተርናሽናል ኃ/የተ/የግ/ማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/22745 በቀን መጋቢት
የተለያዩ የጽዳት ሳሙናዎችና ብስኩቶች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢኳል ኦፖርቹኒቲ አሶሴሽን ሲገለገልበት የነበረውን አንድ ቶዮታ የመስክ መኪና ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም ተጫራቾች ፡– 1. ማንኛውም
ኢኳል ኦፖርቹኒቲ አሶሴሽን ሲገለገልበት የነበረውን አንድ ቶዮታ የመስክ መኪና ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠውን ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር G+2 መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የሰጠው ብድር ባለመከፈሉ በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) 216/92 መሠረት በእዳ ማካካሻት የወረሳቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የወረሳቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
International Medical Corps Invites Tenders for Vehicle Rental Services at Field Sites for a Period of One Year, Starting May 1, 2026, with a Possible One-year Extension.
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO TENDER-Advertisement for field Vehicle Rental Services Medical Corps INVITATION TO TENDER – Advertisement for
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱት ንብረቶች
የኢትዮጵያ እስልምና ጉዳዮች ጠቅላይ ምክር ቤት የሁጃጆች አልባሳትን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ እስልምና ጉዳዮች ጠቅላይ ምክር ቤት ለ1447/2018 ሀጅ አገልግሎት የሚዉሉ የሁጃጆች አልባሳትን ብቁና ህጋዊ
የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን ለሚያዘጋጃቸው የእግር ኳስ ውድድሮች በራሱ ዲዛይን ለሚሰሩ ለሽልማት አገልግሎት የሚውል ትልልቅ ዋንጫዎች፣ የአዋርድ ዋንጫዎች፣ ሜዳሊያ የወርቅ፣ የብር፣ የነሐስ በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን ለሚያዘጋጃቸው የእግር ኳስ ውድድሮች በራሱ ዲዛይን ለሚሰሩ ለሽልማት አገልግሎት የሚውል፡–
አዋሽ ባንክ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አዋሽ ባንክ ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና ከዚህ ቀጥሎ ባለው ሰንጠረዥ የተገለፁትን ቤቶች በአዋጅ ቁጥር
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Bag for Researchers
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0e1bc91d-adc5-4e18-ad65-ea0f1f37c16b/open Lot Information
የፌዴሬሽን ምክር ቤት ጽ/ቤት የጽዳት እቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b8d6cb02-f558-40c5-976e-e8b599db7e3b/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Conference Table 3m-1.20*90cm
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/81fb17f0-ec13-4038-87da-ef485e3f1e50/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Shelf/ባለመስታወት ሸልፍ ባለ 3 በር/
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a187a99e-0f12-48c1-8a93-498ab835549b/open Lot Information