Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 04, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር ኢሎአ/010/2018 የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2018 በጀት ዓመት ለተለያዩ ሎተሪዎች የቅስቀሳ ሥራ አገልግሎት የሚውሉ ቲሸርት፣ ኮፊያ፣ ከረጢት፣ ዣንጥላ፣
የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2018 በጀት ዓመት ለተለያዩ ሎተሪዎች የቅስቀሳ ሥራ አገልግሎት የሚውሉ ቲሸርት፣ ኮፊያ፣ ከረጢት፣ ዣንጥላ፣ እስክሪፕቶ፣ የቁልፍ መያዣ፣ ቦሎ መለጠፊያ፣ ማስታወሻ ደብተር እና ቲር ድሮ ፍላግና ቤዝ ዕቃዎችን በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ውድድር አቅራቢ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Jun 01, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የመደበኛ ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ የሞጣ ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት የከተማ ቦታን በሊዝ ለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ 8 ንዑስ አንቀጽ 1 በፊደል
የሞጣ ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት የከተማ ቦታን በሊዝ ለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ 8 ንዑስ አንቀጽ 1 በፊደል ተራ ከ”ሀ እስክ “ሠ” በተዘረዘረው መሰረት ለመኖሪያና ለንግድ አገልግሎቶች የተዘጋጁ ቦታዎችን በግልጽ ጨረታ ለተጫራቾች ማስተላለፍ ይፈልጋል
Government (Jun 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/66c0ca64-a32d-43e9-8cee-c5545b21c529/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0144-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/S/08/2018 Procurement Information Procurement Type:
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን በአዲስ አበባ ከተማ የባለ አምስት ኮኮብ ሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Jun 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f7859065-d2e0-4099-bfe3-d9e750d13210/open Invitation to Bid Procurement of Spare Parts Procurement Reference No: EFDA-NCB-G-0042-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Ethiopian Food and Drug Authority: Procurement of Spare Parts
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በጅማ ዞን የሸቤ ሶንቦ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ መሳሪያ አቅርቦት እና የኢንስታሌሽን ስራና የስልጠና ማዕከል አገልግሎት (MESOB) በግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በጅማ ዞን የሸቤ ሶንቦ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ መሳሪያ አቅርቦት
የመኪና እና የእርሻ ትራክተር ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 30, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የፍርድ ባለሙበት ዩሱፍ አብዶ የፍርድ ባለዕዳ አቶ ካልሐሪ ፋርም ኢንዱስትሪ PLC መካከል ያለውን
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Educational Materials
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2ee2ed84-7ce4-4024-8846-a2c14c9800af/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c2a76231-387b-4ae6-a8bb-faefe84830aa/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3cee2df0-56be-4f0a-8d26-9e178a233b78/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6d4ff18e-2f8f-4aad-ba05-83a14fe9f304/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Spare Parts
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/babda0c3-84fa-487b-813d-1027fb19659a/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/35f9c61f-3d10-4bba-ba46-fe082f569354/open Lot Information
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute፡ Procurement of Medical Supplies, Laboratory Reagents and Chemicals
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/58a728ea-1ce9-4e8d-9799-be507bff62a4/open Lot Information