Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 06, 2026) ድጋሜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር ግ/ጎማ/02/2018 የሀዋሳ ከተማ መ/ው/ፍ/አዝ/ድርጅት የመኪና ጎማ ከነከመነዳሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል። ስለዚህ በጨረታው ለመወዳደር የሚፈልግ ድርጅት
የሀዋሳ ከተማ መ/ው/ፍ/አዝ/ድርጅት የመኪና ጎማ ከነከመነዳሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የሀራጅ ጨረታ ቁጥር 004/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ተሽከርካሪዎች እና ባለሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ተሽከርካሪዎች እና ባለሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በሀራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የግልፅ ጨረታ ቁጥር 08/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሸከርከሪዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልፅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/dea1e6e7-5c9a-44b4-bc09-f0e632208d62/open Invitation to Bid “Procurement of Printing and Publishing Services” Procurement Reference No: WU-NCB-G-0145-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Wollo University: Procurement of Printing and Publishing Services
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Revenue PROCUREMENT OF HOTEL SERVICE Five Star at Bishoftu(mor Adama )
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/29efceca-48f8-4528-9a9e-95ed0481e45c/open
National Intelligence and Security Service : Procurement of Construction Materials
Government (Aug 31, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/02408855-34a8-4a7f-8bb3-647f7dabf4ca/open ”
Documents Authentication and Registration Service Procurement of Food and Beverages
Government (Aug 31, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e46d1cc6-88ab-46fe-a98a-8e5fb2369546/open Invitation to
Addis Ababa City Administrative Health Bureau Yekatit 12 Hospital Medical College: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 31, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/55619042-c07d-479e-8a50-c84c68995fdb/open Invitation to
Hawassa University: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/114991fe-b512-41f8-bdad-6b231fef05ea/open Lot Information
Ministry of Revenue: Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3e34ab6b-f8ed-405f-86f5-14fffb714f4f/open Lot Information
መቅደላአምባ ዩኒቨርሲቲ: የመኪና ኪራይ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/089557f7-7a5a-4ca6-8ee2-a14eddca0f3a/open
Imagine 1day International Organization (I1D) Invites Sealed Bids for the Supply of Scholastic and Stationery Materials (Lot 1), Sanitation and Hygiene Items (Lot 2), and Sewing and Textile Items (Lot 3) to Support Quality Education for Children Across Multiple Regions.
2merkato.com (Aug 31, 2026) NVITATION FOR BID BID# I1D/OBP-39 /2026 Imagine 1day International Organization (I1D) is an international NGO operating in
Addis Ababa University: Procurement of Food and Beverages
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2826bcff-a31e-438c-8760-e0a6eb508aa2/open Lot Information