Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jun 07, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ (በቀድሞ ስሙ ደቡብ ግሎባል ባንክ አ.ማ) ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ከዚህ በታች በሠንጠረዡ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር
ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. ንብረት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 07, 2026) በድጋሚ የወጣ የፅዳት አገልግሎት ግዥ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ 023/2018 ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት የፅዳት አገልግሎት ግዥ ግልፅ ጨረታ ለማዕከሉና ለመስቀል አደባባይ ፋስሊቲ ማኔጅመንት
ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት የፅዳት አገልግሎት ግዥ ግልፅ ጨረታ ለማዕከሉና ለመስቀል አደባባይ ፋስሊቲ ማኔጅመንት ለቢሮ፣ የተሽከርካሪ ማቆሚያ ፓርኪንግ እና ፕላዛ ላይ የፅዳት አገልግሎት የሚሰጡ ድርጅቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ አገልግሎት ማግኘት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 07, 2026) ሁለተኛ ዙር የሀራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት ከወ/ሪት ጽዮን ጌታቸው ባልተከፈለ ዕዳ ምክንያት በአዋጅ ቁጥር 103/1990 እና 807/2005 መሰረት የተረከባቸውንና ከዚህ በታች በዝርዝር
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 07, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደብረ ማርቆስ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለእርሻ መካናይዜሽን አገልግሎት የሰጠውን ትራክተር ተከራዮች የኪራይ ክፍያውን በካፒታል ዕቃ ዱቤ ግዥና ኪራይ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደብረ ማርቆስ ዲስትሪክት ትራክተር በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Houses of Peoples Representative: Procurement of Building Construction
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/763643ce-5265-42e1-8e1c-93f8485bda05/open Lot Information
Ethiopian Health Insurance Service Procurement of ፓራዶ እና ላንድ ክሮዘር ማርክ ቱ ተሽከርካሪዎች ዜሮ ዲክራላሲዮን ለማሰራት የወጣ የ ግዥ አገልግሎት
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/942173ea-f736-494d-b667-dd2fb10bd751/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን: የሰራተኞች የንፅህና መጠበቂያ የልብስ ሳሙና ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/755b04ba-463f-47f6-8f05-7ce9f9fe3d3a/open
Arba Minch Region Electric Utility Invites Sealed Bids for Maintenance Work of its Offices.
Addis Zemen (Mar 06, 2026) National Competitive Bidding (NCB)For Maintenance Work Of Office For Arba Minch No.1 And No.2Customer ServiceBid
Development Bank of Ethiopia Intends to Sell Different Property
Ethiopian Herald (Mar 06, 2026) Bid Announcement The Development Bank of Ethiopia intends to sell the following property that it
አዲስ አበባ ከተማ መንገዶች ባለስልጣን ለ2018 በጀት ዓመት የኮንክሬት ቱቦ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የኮንክሬት ቱቦ (RC-Pipe 48 and 42 ዲያሜትር)ምርት የቁርጥ ዋጋ ግዥ ጥሪ ማስታወቂያ አዲስ አበባ ከተማ
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Communication Materials
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/c94be4bc-c98b-4ffe-bb54-a0a397cdb43d/open
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: የሞባይል ቀፎ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fef51510-2b80-4f78-855b-084e8911f31c/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: DVR ከሁለት ሃርድ ዲስክ ጋር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/aa0e3e31-ba45-4fa2-a37f-d8baef2d5f49/open Lot Information