Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Jun 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c3cac5d4-e485-45b5-a596-e92af30ce952/open Invitation to Bid Procurement of Uniforms Procurement Reference No: MoP-NCB-G-0024-2018-BID-OpenProcurement Category:  Goods

Ministry of Peace: Procurement of Uniforms

Bekur (Jun 08, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረታቦር ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ለመግዛት ካቀዳቸው የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች ውስጥ  1ኛ. ዲሰክቶፕ ኮምፒዩተር በቁጥር 02፣ ላፕቶብ

የደብረታቦር ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ዴስክቶፕ ኮምፒዩተር በቁጥር 02፣ ላፕቶፕ በቁጥር 01 እንዲሁም ፍላሽ በቁጥር 15 መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 08, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችን፣ የግብርና መገልገያ ገጀራዎችንና ልዩ ልኡ ልዩ ዕቃዎችሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 56/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤

በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ እንዲሁም ንብረቶችን በግልጽና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 09, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 37/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ተሽከርካሪዎች የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

አማራ ልማት ማህበር (አልማ) የኤሌክትሪክ መኪናዎችን መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የኤሌትሪክ መኪና ግዥ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አማራ ልማት ማህበር /አልማ/ የክልሉን ህዝብና ልማት ደጋፊዎችን በዘላቂነት

Hibret Bank Would Like to Invite Interested & Eligible Venders to Bid for the Promotional Items & Campaign Speaker Power (Montarbo Speaker)

Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to Bid Bid No. HB/009/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible venders

SNV Invites Eligible Bidders for the Procurement of Solar Water Pumps

Reporter (Aug 02, 2026) AdvertisementInvitation for Expression of Interest (EOI) for Strategic Partnership in the Development of the SWP Business

Nib Insurance Company (S. Co.) Invites Sealed Bid from Eligible Bidders for the Supply of Laptop Computers (from Manufacturer Authorized Dealers), Printer, Photo Copy Machine, LCD Projector, Color Printer, Scanner and Tablet

EthSwitch Share Company, Which is the Owner and Operator of the National E-payment Switch of Ethiopia, Invites this Bid for Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Different IT Related Item Supply & Support Renewal Services.

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ተሸከርካሪ ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ሐራጅ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን የብድር

HELVETAS Swiss Intercooperation Would Like to Procure Solar Power System with All Accessories for Unleashing the Potential of Young Women (UP- WOMEN NCE) Project in Sidama Region

The Leaders in Teaching (LITE) Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Vehicle Rental Service Providers for the Provision of Vehicles Under a Long-term Rental Agreement

Reporter (Aug 02, 2026) NVITATION TO BID Vehicle Rental Service for Long-Term Agreement BID# EDT/LITE/003/2026: The Leaders in Teaching (LITE)

ፀሐይ ኢንዱስትሪ አ.ማ ቃሊቲ ብረታ ብረት ፋብሪካ የድርጅቱን መዋቅር፣ የስራ ምዘና፣ የደሞዝ ስኬል እና አጠቃላይ የጥቅማ ጥቅም ማእቀፍ የሚያጠና ልምድ ያለው አማካሪ ድርጅት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል