Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 10, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የእህል ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የአምቦ የገበሬዎች ህብረት ሥራ ዩኒየን ኃ. የተ. ከአባላቱ ገዝቶ በአምቦ ከተማ መጋዘን ያከማቸውን ነጭ ጤፍ 2,774 + ኩንታል
የአምቦ የገበሬዎች ህብረት ሥራ ዩኒየን ኃ.የተ. ከአባላቱ ገዝቶ በአምቦ ከተማ መጋዘን ያከማቸውን እህል በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ከታች ቀጥሎ በሎት አንድ እና በሎት ሁለት የተዘረዘሩትን ዴስክ ቶፕ ኮምፒውተር እና የደንብ ልብስ እቃዎችን ለመግዛት በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢግ.ሥ.ኮ./ብግጨ/17/2018
የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን ዴስክ ቶፕ ኮምፒውተር እና የደንብ ልብስ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Government (Jun 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/341ff467-4d68-455b-af68-f6914d1b4571/open Lot Information Procurement Reference Number: ECC-NCB-G-1271-2018-PUR Object of Procurement: የመግቢያ በር ሪሞት
Ethiopian Customs Commission: የመግቢያ በር ሪሞት ባትሪ ግዥ(Re Bid)
Government (Jun 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/505700ec-a8a4-4be3-91d4-2a87ec7f9c68/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: MEU-NCB-G-0122-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Mettu University: Procurement of Electronics Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና
House of Federation: Procurement of SAMSUNG Galaxy A26 5G
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/92a7eac5-c3d1-4824-83cd-ddd328c9a658/open Lot Information
Ministry of Water and Energy: PRFOR 20785
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/053479b1-32fc-4efe-a3b5-44cc775156fc/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Medical Devices
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6f62afd9-f4ba-4c0d-aef9-e1773091d396/open Lot Information
Hawassa University፡ Procurement of Bed Room, Lunch and Dinner
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7916d28a-fae6-4c66-86c4-c054f5aa56af/open Lot Information
የኢትዮጵያ አእምሯዊ ንብረት ባለስልጣን የህትመት ስራዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ced04d83-38d8-4f8b-8138-a8e2eaf0e5fe/open Lot Information
Adama Science and Technology University: Procurement of Laboratory Equipment Chemical Dep
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0e1ee259-5e49-49d3-a458-1c0c4ba5b118/open Lot Information
ዲላ ዩኒቨርሲቲ ለህክምና አገልግሎት የሚውሉ የፅዳት ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/adbf5e22-4ab9-4a48-9ed1-e7578e8b9d17/open Lot Information
ፀሐይ ኢንሹራንስ አ.ማ. የጨረታ መክፈቻ ቀን ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ መክፈቻ ቀን ማራዘሚያ ማስታወቂያ ይህ ማስታወቂያ ለሁሉም በጨረታው ለመሳተፍ ፍላጎት ላላቸው ተጫራቾች እንዲደርስ እየተደረገ ያለው