Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 12, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ቤዛዊት ስሜነህ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ሙሉነሽ እጅጉ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/190022 በቀን 11/11/2015 ዓ.ም በዋለው ችሎት
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jun 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አጋር ማይክሮ ፋይናንስ ኢማ እና በፍ ባለዕዳ ወ/ሮ ጥሩነሽ ህይሉ መካከል ስላለው የፍርድ አፈፃፀም ጉዳይ የፌደራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jun 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ 13/10/2018 ዓ/ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ሕግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9024e72e-f362-4780-bcc5-46051f0fda2a/open Invitation to Bid Procurement of Rent Service Procurement Reference No: OBU-NCB-G-0062-2018-BID-OpenProcurement Category:
Oda Bultum University: Procurement of Rent Service
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Eka Kotebe General Hospital: Procurement of Spare Part OF 34809**
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/455f8fe2-5998-449b-969d-66a905b49010/open Lot Information
Federal Supreme Court: Procurement of Building Construction Description, Building Maintenance(building One Way Mirror)
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3ce6139d-6741-414e-ada1-199d51ccd9f6/open Lot Information
የኢትዮጵያ የመድኃኒት አቅርቦት አገልግሎት የፈሳሽ ማስወገጃ መስመር ወይም (ዲች) የማጽዳት ስራ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/874b1a25-3960-4ce5-a375-bebd4a32f218/open Lot Information
Ethiopian Statistics Service፡ Procurement of Garbage Container/የቆሻሻ ማጠራቀሚያ ጋርቤጅ
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3c9add24-df3a-424f-9a93-d1e8f150335e/open Lot Information
ሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ የእጅ ስልክ /የሞባይል ቀፎ/ A56 128GB/12GB Ram,5000MAL ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cca378e3-2e26-4067-8f18-8919f4fc3582/open Lot Information
Ethiopian Environmental Protection Authority: Procurement of Office Equipment
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8b166b05-394a-42cc-8017-bb647c20f198/open Lot Information
ዲላ ዩኒቨርሲቲ: ደቃቅ በቆሎ ዱቄት Lot-40
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/1f678556-de3c-4351-ac88-9bc012b58f0d/open
ደብረ ማርቆስ ዩኒቨርሲቲ: የኔትወርክ ዕቃዎች ግዥ
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9a641f3e-f402-4dbb-abc3-23d8a88a981d/open