Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Bekur (Jun 08, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ከዚህ በታች ስማቸው የተዘረዘሩ ደንበኞች ከባንኩ የተበደሩትን ገንዘብ መመለስ ስላልቻሉ ለብድሩ አመላለስ በመያዣ ያስያዟቸውን ንብረቶች ባንኩ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ

የመኖሪያ ቤት የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jun 08, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁ.04/2018 በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ጽ/ቤት ግብር ከፋይ የሚጠበቅባቸውን የታክስ ዕዳ በታክስ ህጉ በተፈቀደው የጊዜ ገደብ ባለመክፈላቸው በታክስ አከፋፈል

በገቢዎች ሚኒስቴር የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የበቆሎ መፍጫ ማሽን ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Jun 09, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/77bd476a-dc9a-41fc-89c7-aebbd0bec38c/open Invitation to Bid Procurement of Spare Parts Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0629-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:

Ethiopian Customs Commission: Procurement of Spare Parts

Reporter (Jun 07, 2026) Invitation to Re-Bid BID NO; ERL PD/ NCB/1/2018 EC Ethio-Rail Logistics PLC (ERL) invites eligible bidders in national competitive Bidding (NCB) to procure electric vehicle. Eligible

Ethio-Rail Logistics PLC (ERL) Invites Eligible Bidders in National Competitive Bidding (NCB) to Procure Electric Vehicle.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ministry of Defense Invites Eligible Bidders for the Procurement of Food and Beverages

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/0ee76aa1-b67f-49f3-96fb-431afab4643d/open  Invitation to

ስፋቱ 57.76 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አመለወርቅ ህዝቅያስ እና የፍ/ባለዕዳ መታሰቢያ ህዝቅያስ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ትምህርት ቢሮ የመድረክ ሽብርቅ አገልግሎት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማግኘት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 5/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ትም/ቢሮ የመድረክ ሽብርቅ አገልግሎት ግዥ በግልጽ

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Adult Digital Weight Scale

Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/82fbcf6c-34ef-47b1-a41e-6b092f80ceaf/open Lot Information

አክሱም ዩኒቨርሲቲ የተለያዩ የስፖርት መገልገያ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f54bb6fd-2d90-4854-93cf-2ce7d11d4c2e/open Lot Information

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንገሥት የሰሜን ሸዋ ዞን የአረርቲ ከተማ አስተዳደር ገንዘብና ኢኮኖሚ ትብብር ጽ/ቤት የገዥና ፋይናንስ ንብረት አስተዳደር ከፍል ለአረርቲ ከተማ አስተዳደር መሰረተ ልማት ጽ/ቤት አገልገሎት የሚውሉ ለከተማው ውስጥ ለውስጥ የጠጠር መንገድ ስራ ከአረርቲ 01 ቀበሌ ቡልጋ በር ጣይቱ ቤት አካባቢ 2011 ምሪት ለሚያሰራው የጠጠር መንገድ በግልጽ ጨረታ 5.86 ኪ.ሜትር ርዝመት በ10ሜትር ስፋት እና የዲች ግንባታ 800 ሜትር ርዝመት ያለው ሥራ ከደረጃ 9 እና ከዚያ በላይ አወዳድሮ አሸናፊውን በመለየት ማሠራት ይፈልጋል

ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 06, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ ሸሽጓ ቢሆን እና በፍ/ባለዕዳ እነ እሱባለው ሀጎስ

የደረቅ ጭነት መኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ዮሴፍ ከፈለኝ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ግርማይ ትዕዛዙ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

ኢካፍኮ አ/ማ የ2018፤ 2019 እና 2020 በጀት ዓመት ሒሣቦችን የሚመረምሩለት ኦዲተሮች መምረጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) በድጋሚ የወጣ የሂሣብ ምርመራ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 003/2018 ኢካፍኮ አ/ማ የ2018፤ 2019 እና 2020