Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jun 10, 2026) Re-INVITATION TO BID For the Supply, Delivery and Installation of Water Rehabilitation Equipment HELVETAS Swiss Intercooperation is a registered foreign organization in Ethiopia with the Authority
HELVETAS Swiss Intercooperation is Inviting Bids for the Supply, Delivery, and Installation of Water Rehabilitation Equipment for the RLP Project.
Reporter (Jun 10, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/040/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረበውን ተሽከርካሪ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተሽከርካሪ ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት
ቡና ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 10, 2026) በድጋሚ የወጣ የፓርኪንግ (መኪና ማቆሚያ) ኪራይ ጨረታ ማስታወቂያ የሳሪስ ልማት ገበያ አዲስ ህይወት አክሲዮን ማህበር በቤዝመንት (በG+1) ፎቅ ውስጥ የሚገኘውን የፖርኪንግ ቦታ ባሉበት ሁኔታ በህጋዊ ጨረታ
የሳሪስ ልማት ገበያ አዲስ ህይወት አክሲዮን ማህበር በቤዝመንት (በG+1) ፎቅ ውስጥ የሚገኘውን የፖርኪንግ ቦታ ባሉበት ሁኔታ በህጋዊ ጨረታ ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 10, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ያገለገሉ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች እና ተሽከርካሪ ጎማ እና ያገለገሉ ፈርኒቸሮች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ECC-JB0/03/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት
በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ንብረትነታቸው የቅ/ጽ/ቤቱ የሆኑ ያገለገሉ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ጎማዎች እና ያገለገሉ ፈርኒቸሮች ባሉበት ሁኔታና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ጠቅላላ ስፋቱ 415 ካ.ሜ የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍርድ ባለመብት እነ ወ/ሮ ፈለቀች ፍስሀ እና በፍርድ ባለእዳ እነ አቶ መሰለ
የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት የተለያዩ የሥራ አልባሳት፣ የድርጅቱ ዓርማ የሚታተምበት መለዮና ከረባት እና የተለያዩ ጫማዎች (የሥራና የሴፍቲ ጫማዎች) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን የሥራ ትጥቆች በግልፅ ጨረታ
Ethio Telecom Invites Eligible Bidders for the Procurement of Various Branding Tasks for the Central North Region (Debre Berhan), Including its Service Centers, Shops, Franchises, and Master Agents.
Ethiopian Herald (Aug 04, 2026) FLOATING DATE: AS OF AUGUST 5, 2026RFQNo.4286709 Requirement Ethio telecom invites eligible bidders for the procurement
በኦሮሚያ ክልል በሰሜን ሸዋ ዞን የደ/ሊባኖስ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት ለወረዳው እና ለESRP ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል የሰራተኞች የደንብ ልብስ፣ አላቂ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ የመኪና ጎማዎች፣ የቤት ቆርቆሮ እና ሚስማር፣ ሲሚንቶ፣ ፈርኒቸሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልል በሰሜን ሸዋ ዞን የደ/ሊባኖስ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት
The Ethiopian Engineering Corporation (EEC), Design & Consultancy Business Unit, Invites Eligible Bidders to Submit Sealed Bids for Conducting a Traffic Study/count for the Development of an Integrated Road Asset Management System for the Somali Regional State Roads Bureau.
Ethiopian Herald (Aug 04, 2026) INVITATION FOR BID The Ethiopian Engineering Corporation (EEC), Design & Consultancy business unit invite interested
የድሬደዋ አስተዳደር ፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ሃብት ልማት ቢሮ፤ በ2019 በጀት ዓመት የሚጠቀሙበትን የቢሮ መስተንግዶና ቡና ሴርሞኒ አገልግሎት ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Dire Gazetta (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የድሬደዋ አስተዳደር ፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ሃብት ልማት ቢሮ፤ ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት የሚጠቀሙበትን
የድሬዳዋ አስተዳደር ገቢዎች ባለስልጣን የፋይናንስ ግዥና ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት 2019 በጀት ዓመት ተሽከርካሪ መኪና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመከራየት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Jul 29, 2026) ተሸከርካሪ መኪና ኪራይ የጨረታ ማስታወቂያ የጨ/መ/ቁ ገቢ 004/2019 የድሬዳዋ አስተዳደር ገቢዎች ባለስልጣን የፋይናንስ ግዥና ንብረት
በሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በደቡባዊ ሲዳማ ዞን ጠጥቻ ወረዳ ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት የገጤኛ መንገድ ድንጋይ ንጣፍ (coble Stone) እና ድች ማሰራት ስለተፈለገ ህጋዊ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 03, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በደቡባዊ ሲዳማ ዞን ጠጥቻ ወረዳ ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በኩል በጤጥቻ
በቂርቆስ ክፍለ ከተማ ት/ት/ጽ/ቤት የጠመንጃ ያዥ ቅድመ አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ትምህርት ቤት ለ2019 ዓ.ም በጀት አመት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ፣ ቋሚና አላቂ የቢሮ ዕቃዎች እና የጥገና ስራዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 03, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በቂርቆስ ክፍለ ከተማ ት/ት/ጽ/ቤት የጠመንጃ ያዥ ቅድመ አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ትምህርት