Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c3cac5d4-e485-45b5-a596-e92af30ce952/open Invitation to Bid Procurement of Uniforms Procurement Reference No: MoP-NCB-G-0024-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods
Ministry of Peace: Procurement of Uniforms
Bekur (Jun 08, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረታቦር ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ለመግዛት ካቀዳቸው የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች ውስጥ 1ኛ. ዲሰክቶፕ ኮምፒዩተር በቁጥር 02፣ ላፕቶብ
የደብረታቦር ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ዴስክቶፕ ኮምፒዩተር በቁጥር 02፣ ላፕቶፕ በቁጥር 01 እንዲሁም ፍላሽ በቁጥር 15 መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 08, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችን፣ የግብርና መገልገያ ገጀራዎችንና ልዩ ልኡ ልዩ ዕቃዎችሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 56/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ እንዲሁም ንብረቶችን በግልጽና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 09, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 37/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ተሽከርካሪዎች የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
እኩይፕ ኢንተርናሽናል በጎ አድራጊ ድርጅት (Equip International Organization) የድርጅቱ የገቢና ወጪ መግለጫዎችን በውጭ ኦዲተር ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ እኩይፕ ኢንተርናሽናል በጎ አድራጊ ድርጅት (Equip International organization) የድርጅቱ የገቢና ወጪ መግለጫዎችን
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት አርባምንጭ ሪጅን ያገለገሉ (three Winding/ Coil) ትራንስፎርመሮችን ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ኢ/ኤ/አ/አ/ምሪ/ግ/ጨ-5962/100/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት አርባምንጭ ሪጅን ያገለገሉ( three winding /
Mekelle University Invites Eligible Bidders for the Procurement of Furniture
Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e0c76fa5-04be-4e22-9bd3-cc77a477b526/open Invitation to
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት አርባምንጭ ሪጅን ጽ/ቤት ለሠራተኞች የደንብ ልብስ ለማሰፋት የስፌት አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቅያጨረታ ቁጥር ኢ/ኤ/አ/አ/ም/ሪ/ ግ/ጨ/5969/100/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት አርባምንጭ ሪጅን ጽ/ቤት ለሠራተኞች የደንብ ልብስ ለማሰፋት
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: የተለያዩ የፕሪንተር ቀለሞች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/570bc91d-70ec-4ef8-b49d-e38991cb1498/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: የፊክስድ ዩኒትና ማዘር ቦርድ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c1d683aa-d54f-4f62-9c21-7cada6834af2/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ፡ የአሸዋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fa5c1f9d-3d4e-4b54-856d-3405e23b7197/open Lot Information
የህዝብ ተወካዮች ምክር ቤት: ዳርክ ሩም ጥቁር መጋረጃ and Others ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9d392be0-a383-4807-9947-b1ab84e4d286/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Gate Valve and Other Building Material 2018
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/21e29235-0859-488e-9573-6616a4e6c6ff/open Lot Information