Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የግዥ ዘዴ በግዥ መለያ ቁጥር አአከአአድ/ብግጨቁ/022/2018 Polyurethane based Sealant &
አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት Polyurethane Based Sealant & Sealant Primer አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ሠ/ፍ/ጤ/ጣ/ግ/ጨ/003/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ጤና ቢሮ በአቃቂ ቃሊቲ ክ ከተማ ጤና ጽ/ቤት የሠላም ፍሬ ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት ከዚህ
የሠላም ፍሬ ጤና ጣቢያ የተለያዩ መድሀኒቶች፣ የህክምና መገልገያ መሳሪያዎች እና የላብራቶሪ ሪኤጀንቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 12, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ ስምረት አእምሮ እና በፍ ባለዕዳ ቀንጢቻ ማይኒንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ ወደ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ. 10158
የተለያዩ ያገለገሉ የቢሮ ዕቃዎች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jun 12, 2026) የዕቃዎች ጨረታ ሽያጭማስታወቂያ ቁጥር 14/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን መቐለ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት እና በስሩ የሚገኙ መጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የተለያዩ አዳዲስ ጨርቃ ጨርቅ ፣ የተሽከርካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን መቐለ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ አዳዲስ ጨርቃ ጨርቅ፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች፣ የህንፃ መሳሪያ ዕቃዎች እና የምግብ ነክ ዕቃዎች እንዲሁም ሌሎች ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሽጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Adama Science and Technology University: Procurement of Agricultural Inputs
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5d60696d-55d9-4420-b861-5c1e0ed14f6a/open Lot Information
National Intelligence and Security Service: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8c680455-1cc5-429b-b578-944edc7d5b02/open Lot Information
HELVETAS Swiss Intercooperation For the Supply of Complete Bakery Machine Set with All Accessories for UP-WOMEN NCE Project
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO BID For the supply of Complete Bakery Machine Set with all accessories for UP-WOMEN
መልካ-ኢትዮጵያ ያገለገሉ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን መልካ–ኢትዮጵያ ያገለገሉ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ስለሆነም ህጋዊ ተጫራቾ የሆናችሁ የታደሰ
ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቨሎፕመንት ኢኒሼቲቭ የውሃ ፓምፕ ማድረጊያ የሶላር ሲስተም አቅርቦት፣ መጓጓዝ፣ ተከላ፣ ሙከራ (Testing and Commissioning) እና ለአገልግሎት ዝግጁ አድርጎ የማስረከብ ሥራ በክፍት ጨረታ (Open National Competitive Bidding) ለማስፈጸም ስለሚፈልግ፣ በዚህ ዘርፍ ብቁና ተሞክሮ ያላቸውን ተጫራቾች ይጋብዛል።
Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቨሎፕመንት ኢኒሼቲቭ (HUNDEE) በDutch Relief Alliance (DRA) የፋይናንስ ድጋፍና ከCordaid ጋር
Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Materials
Reporter (Aug 02, 2026), Fortune (Aug 02, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-03-2026/27 Awash
Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested & Potential Bidders for the Various Laboratory Items & Reagents
Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to National Competitive Bid 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested & Potential bidders
Youth and Cultural Development Foundation (YCDF) Invite to Eligible Bidders to Procurement of 16 Heavy-Duty Walking Foot Leather Sewing Machine
Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to BID Invitation of sealed Bid for the supply of 16 Heavy-Duty Walking foot Leather
ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን የቦታው ስፋት በሜትር ካሬ 678 ሜ.ካሬ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን ንብረት