Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የግዥ ዘዴ በግዥ መለያ ቁጥር አአከአአድ/ብግጨቁ/022/2018 Polyurethane based Sealant &

አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት Polyurethane Based Sealant & Sealant Primer አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ሠ/ፍ/ጤ/ጣ/ግ/ጨ/003/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ጤና ቢሮ በአቃቂ ቃሊቲ ክ ከተማ ጤና ጽ/ቤት የሠላም ፍሬ ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት ከዚህ

የሠላም ፍሬ ጤና ጣቢያ የተለያዩ መድሀኒቶች፣ የህክምና መገልገያ መሳሪያዎች እና የላብራቶሪ ሪኤጀንቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 12, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ ስምረት አእምሮ እና በፍ ባለዕዳ ቀንጢቻ ማይኒንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ ወደ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ. 10158

የተለያዩ ያገለገሉ የቢሮ ዕቃዎች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jun 12, 2026) የዕቃዎች ጨረታ ሽያጭማስታወቂያ ቁጥር 14/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን መቐለ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት እና በስሩ የሚገኙ መጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የተለያዩ አዳዲስ ጨርቃ ጨርቅ ፣ የተሽከርካሪ

በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን መቐለ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ አዳዲስ ጨርቃ ጨርቅ፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች፣ የህንፃ መሳሪያ ዕቃዎች እና የምግብ ነክ ዕቃዎች እንዲሁም ሌሎች ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሽጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Adama Science and Technology University: Procurement of Educational Materials/ለማህበረሰብ አገልግሎት የሚውል የማጣቀሻ መፅሐፍት ግዥ

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e1e448ae-0a5d-4b70-9b32-524e17eda4be/open Lot Information

Adama Science and Technology University: Procurement of Medical Supplies/የፀረ-ተባይ መድሃኒት ግዥ (ጌይን) ጥራቱን የጠበቀ

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8aef377a-6033-4401-9367-0668e8c856f9/open Lot Information

የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር ሐምሌ 19/2018 በአቶ በሃይሉ ደምሴ ተድላ ስም ያወጣውን ጨረታ ማስታወቂያ ላይ የጨረታ መነሻ ዋጋ ላይ ማስተካከያ አድርጎበታል

Reporter (Aug 02, 2026) የእርማት ማስታወቂያ የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር እሑድ ሐምሌ 19,2018 በወጣው የጋዜጣው እትም ለመጀመሪያና ለሁለተኛ

The International Organization for Migration (IOM) Office in Ethiopia Invites All Eligible Bidders to Participate on a Competitive Bidding for the Sale of Used Items

Reporter (Aug 02, 2026) RE-ADVERTISEMENT: INVITATION FOR AUCTION FOR THE SALE OF USED ITEMS The International Organization for Migration (IOM)

ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለመኖሪያ G+3 ቤት በግልጽ ሐራጅ ጨረታ) አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ቀጥሎ ባለው ሠንጠረዥ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት/ሕንጻ

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የመኖሪያ ቤት እና ቼቭሮሌት አውቶሞቢል ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/11፣ 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን

Oromia Construction Corporation (OCC) Has Intended to Invite Eligible Bidders for the Procurement of Sanitary & Janitor Materials

Addis Zemen (Aug 02, 2026) INVITATION FOR BID INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-031/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to

በምስራቅ ጎጃም ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት የተሽከርካሪ የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አፈ/ከሳሽ፡– አቶ በእጁ አዘዘ አፈ/ተከሳሽ የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር መካከል ስላለው የአፈፃፀም ክስ ክርክር

Nib International Bank Invited for the Extension of Bid Closing and Opening Date

Reporter (Aug 02, 2026) Nib International Bank Extension of Bid Closing and Opening Date It is to be recalled that