Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 14, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየሰነድ ቁጥር 125 መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማህበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፡፡ ቁሳቁሶቹም፡ የተለያዩ ብረታ ብረቶችና ቁርጥራጭ ቆርቆሮዎች (ለሁለተኛ
መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማህበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 14, 2026) የተሽከርካሪ ጥገና ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት የጌዴኦ ዞን ፖሊስ መምሪያ ንብረት የሆነው ቶዮታ ላንድ ክሩዘር ተሽከርካሪ በዘርፉ በተሰማሩት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማስጠገን
በጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት የጌዴኦ ዞን ፖሊስ መምሪያ ንብረት የሆነው ቶዮታ ላንድ ክሩዘር ተሽከርካሪ በዘርፉ በተሰማሩት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማስጠገን ይፈልጋል
Government (Jun 15, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/c13c8985-60de-40b1-99c0-9b5d7e8cab9b/open Invitation to Bid Procurement of Rent Service Procurement Reference No: ECC-NCB-NC-0677-2018-BID-OpenProcurement Category: Non Consultancy
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Rent Service
Government (Jun 15, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e81e5f13-45d5-44c4-950d-b9e3b28aa56f/open Invitation to Bid “Procurement of Security Service” Procurement Reference No: ECSU-NCB-NC-0076-2018-BID-OpenProcurement Category: NonConsultancyServices Market
Ethiopian Civil Service University: Procurement of Security Service
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Health Insurance Service: Procurement of Rent Service
Government (Sep 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e188b4b0-8501-4be4-9bfd-0129c659717e/open Invitation to
Ethiopian Technology Authority Procurement of Hotel Service
Government (Sep 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e50c52b9-990f-4811-a05c-0b2711aeed9f/open Invitation to
Ministry of Defense LOT 6/93/2019 Procurement of Sport Materials
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/85363721-77bc-413c-82fd-ae1a418da4ec/open
የድሬዳዋ አስተዳደር መሬት ልማትና ማኔጅመንት ቢሮ ግዥና ፋይናንስ ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት ለ2019 በጀት ዓመት ለመሬት ዝግጅትና ከተማ ማዳስ የሚመራው የዶዘርና የሎደር ኪራይ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 26, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የዶዘርና የሎደር ኪራይ የጨ/መ/ቁ/መ/ል/ማ/ቢ-0004/2019 የድሬዳዋ አስተዳደር መሬት ልማትና ማኔጅመንት
Ministry of Industry፡ Procurement of Tyres
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8e1b2b7c-f9e8-4956-8626-1d0f84f2f602/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/55bc2d09-36d1-4dd9-8bd6-487cc0f3f1d9/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Hotel Services
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a0513306-41b0-472b-8e23-55ea72adddb3/open Lot Information
Ministry of Transport and Logistics፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f480f101-fd87-48fe-8db0-0fa56e0f1740/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of RDF Medicines
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2b34d86b-08fd-48f1-917a-c9490c36b33e/open Lot Information