Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 15, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/c13c8985-60de-40b1-99c0-9b5d7e8cab9b/open Invitation to Bid Procurement of Rent Service Procurement Reference No: ECC-NCB-NC-0677-2018-BID-OpenProcurement Category: Non Consultancy
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Rent Service
Government (Jun 15, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e81e5f13-45d5-44c4-950d-b9e3b28aa56f/open Invitation to Bid “Procurement of Security Service” Procurement Reference No: ECSU-NCB-NC-0076-2018-BID-OpenProcurement Category: NonConsultancyServices Market
Ethiopian Civil Service University: Procurement of Security Service
Government (Jun 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6cca76b5-5e33-49bb-a85a-855bcff67827/open Reference Number: DU-NCB-G-0099-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: DU/NCB/G/BID/2018 Procurement Information Procurement Type:
Dilla University፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jun 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c2c79373-6032-4525-a73b-7d56825a9e88/open Invitation to Bid የኪራይ አገልግሎት ግዥ Procurement Reference No: AACRA-NCB-NC-0119-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category: NonConsultancyServices
Addis Ababa Road Authority: የኪራይ አገልግሎት ግዥ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የድሬዳዋ አስተዳደር መሬት ልማትና ማኔጅመንት ቢሮ ግዥና ፋይናንስ ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት ለ2019 በጀት ዓመት ለቢሮ ሰራተኞች ሰርቪስና ለቢሮ የመስክ ሥራ የሚያገለግለው የሚኒባስ መኪና ኪራይ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 26, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የሚኒባስ መኪና ኪራይ የጨ/መ/ቁ/መ/ል/ማ/ቢ – 0003/2019 የድሬዳዋ አስተዳደር መሬት
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የህብረተሰብ ተሳትፎና በጎፈቃድ ማስተባበሪያ ኮሚሽን ዕቃዎችንና አገልግሎቶችን ተጫራቾችን በማወዳደር መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ህ/ተ/በጎ/ፈ/ማ/ኮ ህ01/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የህብረተሰብ ተሳትፎና በጎፈቃድ ማስተባበሪያ ኮሚሽን
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በጉጂ ዞን የቦሬ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የጽህፈት መሳሪያዎች፣ አላቂ ቋሚ የቢሮ መገልገያዎች፣ የደንብና የሌሊት ልብሶች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች/Furniture’s/፣ የጽዳት ዕቃዎች እና የመኪና ጎማና ባትሪ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ ለአንድ የበጀት ዓመት የሚያቀርብ አቅራቢ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በጉጂ ዞን የቦሬ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 ዓ.ም
Ambo University: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/dc53f163-084c-4623-8c1e-9f4a45acef8f/open Invitation to
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በሸገር ከተማ የገላን ክ/ከተማ ገ/ጽ/ቤት ማሽነሪዎች እና መኪኖች አወዳድሮ ማስጠገን ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በሸገር ከተማ የገላን ክ/ከተማ ገ/ጽ/ቤት በ2019 የበጀት አመት ለገላን ከከተማ
የልዕልት ዘነበወርቅ ቅድመ አንደኛና አንደኛ መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ለት/ቤቱ አገልግሎት የሚሆን ለመማር ማስተማር ስራ የሚያገልግሉ የተለያዩ እቃዎች አወዳድሮ ለመግዛት ስለሚፈልግ ህጋዊ ብቃት ያላቸው የሀገር ውስጥ ተጫራቾችን ይጋብዛል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የግልጽ ግዢ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር፡-001/2019 የልዕልት ዘነበወርቅ ቅድመ አንደኛ ና አንደኛ መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት
Debre Birhan University Procurement of Medical Supplies, Laboratory Reagents and Chemicals
Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! h https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/af69cc7f-f29d-4d03-8e83-14677dfa79df/open Invitation
Mekidelamba University: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 20, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/05fb6770-5b33-4ab6-9d0f-dbce6c5108a8/open
አሶሳ ጉ/መቅ/መቆ/ጣቢያ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አሶሳ ጉ/መቅ/መቆ/ጣቢያ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ መንገድ ሲንቀሳቀሱ በጊዘን ጉ/መቆ/ጣቢያ