Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 10, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ያገለገሉ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች እና ተሽከርካሪ ጎማ እና ያገለገሉ ፈርኒቸሮች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ECC-JB0/03/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት

በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ንብረትነታቸው የቅ/ጽ/ቤቱ የሆኑ ያገለገሉ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ጎማዎች እና ያገለገሉ ፈርኒቸሮች ባሉበት ሁኔታና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jun 10, 2026) Re-INVITATION FOR BID (IFB) Supply of HPE Enterprise ServersProduction Cluster Servers Replacement ProjectRef. No.: INF/TDR/2026/04 BGI Ethiopia Plc invites eligible, experienced, and licensed suppliers to submit

BGI Ethiopia Plc Invites Eligible, Experienced, and Licensed Suppliers to Submit Sealed Technical and Financial Bids for the Supply of HPE Enterprise Servers, in Accordance with the Technical Tender Document.

Reporter (Jun 10, 2026) የሐራጅ መስታወቂያ ስኬት ባንክ አ.ማ (የቀድሞ አዲስ ብድርና ቁጠባ ተቋም አ.ማ) ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዛቸዉን ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና እንደተሻሻለዉ

ስኬት ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jun 10, 2026)  የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር፡ ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/031/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረበዉን ንብረት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። የንብረቶች ዝርዝር መግለጫ ተቁ

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ለመኖሪያ እና ለንግድ አገልግሎት የሚዉሉ ቤቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በደ/ም/ኢ/ህ/ከ/መ/በኮንታ ዞን ኮንታ ኮይሻ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለኮንታ ኮይሻ ወረዳ አስ/ር ጽ/ቤት በደልባ ቀበሌ ህፃናት ሞዴል ቅድመ አንደኛ ትም/ት ቤት ግንባታ በ2018 በጀት ዓመት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመገንባት ይፈልጋል

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ትምህርት ቢሮ በልደታ ክፍለ ከተማ ትምህርት ጽ/ቤት መተባበር የመ/ደ/ት/ቤት የተለየዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Lessan(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየመተባበር የመ/ደ/ት/ቤት በ2018 በጀት ዓመት በሁለተኛ ዙር ሎት 1 አላቂ የፅህፈት መሳሪያዎች (የበጀት ርዕስ 6212)-የጨረታ

የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለጃንሜዳ ስታፍ ኮሌጅ ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውሉ Supply and Fix Cupboards ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/SF/30/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለጃንሜዳ ስታፍ ኮሌጅ ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውሉ Supply

የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለተለያዩ የድርጅቱ የህንፃ እና የመንገድ ሥራ ፕሮጀክቶች ግንባታ አገልግሎት የሚውል የአርማታ ብረት ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/BM/30/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለተለያዩ የድርጅቱ የህንፃ እና የመንገድ ሥራ ፕሮጀክቶች ግንባታ

Mida Kegn Woreda Finance/Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Construction of Elala Jaba Modern Fruit Nursery in Didiksa Amuma Kebele.

Ethiopian Herald(Feb 28, 2026) Request for Bid (RFB) Procurement Ref. No.:- ET-OROMIA MIDA K WOR-FSRP-516766-CW-RFB Mida Kegn Woreda Finance Office/Agriculture

The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) Invites Bids for a System Audit.

The Reporter(Feb 28, 2026) The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) INVITATION TO BID The

Alliance for Building Communities (ABC) Invites Qualified Architects & Engineers (Level 4 and Above) to Design and Build an Earth House Prototype in Awra Amba, Fogera Woreda, with Community Participation

Ethiopian Herald(Feb 28, 2026) Invitation to Bid ALLIANCE FOR BUILDING COMMUNITIES (ABC) invites qualified consulting Architects & engineers companies (level

The Carter Center Ethiopia Invites Sealed Bids for the Purchase of Motorcycle Spare Parts for the Guinea Worm Eradication Program.

The Reporter(Feb 28, 2026) Invitation for Advertisement of Bid NCB No. 004/2026 TCC-E The Carter Center Ethiopia is a non-profit

The National Bank of Ethiopia (NBE) Invites Expressions of Interest from Consultants for the Revision and Development of the National Financial Education Strategy for 2026-2030, Funded by IFAD.

The Reporter(Feb 28, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (REOI) Country: Ethiopia Program: Rural Financial Intermediation Program III Assignment: Revision