Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 08, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁ.04/2018 በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ጽ/ቤት ግብር ከፋይ የሚጠበቅባቸውን የታክስ ዕዳ በታክስ ህጉ በተፈቀደው የጊዜ ገደብ ባለመክፈላቸው በታክስ አከፋፈል

በገቢዎች ሚኒስቴር የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የበቆሎ መፍጫ ማሽን ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Jun 09, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/77bd476a-dc9a-41fc-89c7-aebbd0bec38c/open Invitation to Bid Procurement of Spare Parts Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0629-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:

Ethiopian Customs Commission: Procurement of Spare Parts

Reporter (Jun 07, 2026) Invitation to Re-Bid BID NO; ERL PD/ NCB/1/2018 EC Ethio-Rail Logistics PLC (ERL) invites eligible bidders in national competitive Bidding (NCB) to procure electric vehicle. Eligible

Ethio-Rail Logistics PLC (ERL) Invites Eligible Bidders in National Competitive Bidding (NCB) to Procure Electric Vehicle.

Reporter (Jun 07, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Lutheran World Federation (LWF) is Seeking Bids to Establish Framework Agreements for the Supply of Various Seeds for Humanitarian Projects in Ethiopia.

2merkato.com (Jul 27, 2026) OPEN TENDER NOTICE A. Reference: OT-3-4000 Item number and title: SUPPLY OF SEEDS UNDER FRAMEWORK AGREEMENT

የደ/ኢ/ክ/መ/ በወላይታ ዞን ሻንቶ ከተማ አስ/ር ፋይናንስና ፕላን ጽ/ቤት አላቂ የጽ/መሳሪያ እና ሞተር ሳይክል፣ አሌክትሮኒክስ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የደ/ኢ/ክ/መ/ በወላይታ ዞን ሻንቶ ከተማ አስ/ር ፋይናንስና ፕላን ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በመደበኛ

የምዕራብ ወለጋ ዞን ማረሚያ ቤት በ2019 ዓ/ም ለታራሚዎች ምግብ ዝግጅት የሚውሉ ጥሬ ሰብሎችና የተለያዩ ማጣፈጫዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የምዕራብ ወለጋ ዞን ማረሚያ ቤት በ2019 ዓ/ም ለታራሚዎች ምግብ ዝግጅት የሚውሉ ጥሬ ሰብሎችና

ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. መኪና በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 26, 2026) በድጋሚ የወጣ የሃራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን

Arbaminch University፡ Procurement of Stationery Materials

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/899c2458-fde6-4d8a-ab58-c56e26988df2/open Lot Information

በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል የታጠበ የሀገር ውስጥ የድንጋይ ከሰል (Washed Local Coal) መጠኑ 10,000 (አስር ሺህ) ቶን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

ወራቤ ዩኒቨርሲቲ ለዩኒቨርሲቲው አገልግሎት የሚውል የቀለም ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a3770479-c844-455f-ac8f-3cd8b9d39fce/open Lot Information

ወራቤ ዩኒቨርሲቲ ለዩኒቨርሲቲው ለጄነሬተር አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ መለዋወጫ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/96223dd4-9d33-49c7-8459-409449fbc251/open Lot Information

ዘ ብሩክ ሆስፒታል ፎር አኒማልስ (The Brooke Hospital for Animals) የተለያዩ የግንባታ እና ጥገና ስራዎችን ለማሰራት ይፈልጋል

2merkato.com (Jul 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ዘ ብሩክ ሆስፒታል ፎር አኒማልስ (The Brooke Hospital for Animals) በሲቪል ማኅበረሰብ ድርጅቶች ባለስልጣን